Marubuci: Synwin- Katifa na al'ada
Katifa na taka muhimmiyar rawa wajen inganta ingancin barcin mutane. Katifu mai laushi ko taurin kai zai shafi lafiyar ɗan adam. Katifa mai laushi mai laushi zai iya shafar kashin baya cikin sauƙi kuma ya canza yanayin yanayin halittar jikin ɗan adam, wanda ba shi da amfani ga shakatawa na kashin bayan ɗan adam. Yin amfani da dogon lokaci kuma zai shafi lafiyar ɗan adam. Saboda haka, editan Foshan katifa Factory ya yi imanin cewa mafi mahimmancin abin da za a zabi katifa shi ne don ganin ko katifa yana da kyau ga lafiyar kashin baya.
Ga kashin baya, hikimar al'ada ita ce kafaffen katifa yana da kyau ga kashin baya, amma gaskiyar ita ce barci a kan katifa yana da kyau ga kashin baya ga wasu mutane, amma wannan ba yana nufin cewa katifa mai kyau yana da kyau ga kowa ba. Saboda haka, zabar katifa ya kamata ya dogara ne akan ainihin halin da kake ciki. Ya kamata a tsara katifa mai kyau bisa ga nauyin rarraba sassan jiki da kuma lankwasa na kashin baya.
Gabaɗaya magana, katifu masu wuya sun fi dacewa da wasu marasa lafiya tare da ɓarna na lumbar da yara masu tasowa. Yana da amfani ga gyaran gyare-gyare na kashin baya kuma yana da wani tasiri mai kyau akan maganin cututtuka na lumbar intervertebral disc. Amma ga wasu marasa lafiya da hunchback, katifa mai laushi shine zabi mai kyau. Wannan ba shakka wasu lokuta ne na musamman, amma ga mutanen al'ada katifa mai laushi ko tauri ba ta dace ba.
Mutane suna ciyar da kashi ɗaya bisa uku na lokacinsu suna barci, don haka katifa mai dacewa yana taka muhimmiyar rawa a lafiyar kashin baya na mutum. Daidaitaccen laushi zai iya daidaita matsayin barci. Katifa mai laushi mai laushi zai sa mutane su fada cikinta, ta haka ne ya shafi yanayin yanayin ilimin lissafi na al'ada na kashin baya, yana haifar da raguwa da damuwa na tsokoki na lumbar da haɗin gwiwa, har ma da haifar da labarun lumbar.
Tun da katifa yana rinjayar kashin baya sosai, menene ya kamata ya zama ma'auni na katifa mai dacewa? Bari in gabatar muku da abubuwa kamar haka: 1. Kuna iya kiyaye kanku a kowane matsayi, kuma za'a iya kiyaye kashin baya a tsaye kuma a shimfiɗa shi. Misali, lokacin kwance a gefe, ana iya ajiye kashin baya a kwance. Ci gaba da al'ada physiological lordosis na lumbar kashin baya; 2. Yana iya tabbatar da cewa matsa lamba akan fuskar lamba tare da jikin mutum ya tarwatse, yana ɗaukar nauyin duka jiki a matsakaici, kuma ya dace da lanƙwasa na jikin ɗan adam; 3. Dole ne gado ya zama mafi fadi, aƙalla 20-30 cm ya fi mai barci tsayi, kuma aƙalla ya fi mai barci Faɗin Mutum 30-40 cm. 4. Gadaje don ƙungiyoyi na musamman suna buƙatar kulawa ta musamman. Idan tsofaffi ne, zaɓi katifa tare da taurin matsakaici, kuma matasa su zaɓi katifa mai tauri mafi girma.
Bugu da kari, baya ga zabin katifa, editan masana'antar katifa ta Foshan yana da wani batu da zai tunatar da ku cewa bai kamata a yi amfani da katifu na dogon lokaci ba. A tsawon lokaci, maɓuɓɓugan ruwa a ciki za su rasa ƙarfin su, kuma za a yi tasiri ga ƙarfin ɗaukar nauyi. , Yin barci a cikin irin wannan gado na dogon lokaci ba shi da kyau ga lafiyar kashin baya, don haka ana buƙatar maye gurbin katifa idan an yi amfani da shi na dogon lokaci. Gabaɗaya, ya kamata a maye gurbin katifa kowace shekara 10-15. Dole ne kowa ya tuna! .
CONTACT US
Faɗa: +86-757-85519362
+86 -757-85519325
Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China