loading

Katifa Mai Ingantacciyar Katifa, Mai ƙera Katifa A China.

Tattauna wace irin katifa ce ta dace da masu ciwon baya

Marubuci: Synwin- Masu Katifa

Katifa abu ne tsakanin jikin mutum da gado. Yana tabbatar da barcin jikin mutum. A zamanin yau, mutane da yawa suna fama da ciwon baya. Yana da matukar muhimmanci a zabi katifa mai dacewa, amma mutane da yawa ba su san wanda ya fi kyau ba. Wasu suna faɗin haka, wasu kuma suna cewa, a ƙarshe ta yaya, mai zuwa shine cikakken bayanin ku. Saboda ƙaƙƙarfan katifa na iya ba da tallafi mafi kyau ga duka jiki, ana ba da shawarar gabaɗaya ga mutanen da ke fama da ciwon baya don amfani da katifa mai ƙarfi. Duk da haka, gwaje-gwaje sun nuna cewa, dangane da rage ciwon baya da kansa, taurin katifa da aka zaɓa ya kamata ya zama matsakaici kuma ba mai wuya ba.

Kugu na ɗaya daga cikin sassan jikin ɗan adam da ke saurin gazawa. Yawancin mutane za su sha wahala daga ciwon baya a wani mataki na rayuwarsu, ko dai saboda rauni, rashin kulawa da kugu, ko haɗari. A lokuta masu laushi, ciwon yana ɗaukar kwanaki kaɗan, kuma a lokuta masu tsanani, yana iya ɗaukar watanni ko shekaru, har ma ya zama ciwo mai tsanani wanda ke damu da ku a duk rayuwar ku. A lokaci guda kuma, mutane kaɗan sun san cewa adadin da mutane ke kashewa a kan ƙananan ciwon baya yana da ban mamaki.

Misali, Amurkawa suna kashe kusan dala biliyan 50 a kowace shekara a kan ƙananan ciwon baya. An yi gwajin kwatankwacin barci a kan katifa mai ƙarfi ko katifa tare da matsakaicin ƙarfi a kan marasa lafiya da ƙananan ciwon baya. An bukaci wadanda suka kamu da su barci a kan katifa bazuwar sannan kuma sun ba wa masu binciken yadda guiwarsu ke ji idan sun kwanta da daddare da kuma lokacin da suka farka da safe.

Bayan makonni uku, idan aka kwatanta da waɗanda suka yi barci a kan katifu masu ƙarfi, waɗanda suka zaɓi madaidaicin katifa sun ba da rahoton raguwar ciwon baya da kuma ingantaccen sauƙi na tashi daga gado. Barci akan gado mai taushin gaske, gindin jikin mutum ya yi nisa sosai saboda nauyi mai nauyi, yayin da kai da ƙafafu suka fi sauƙi kuma saƙar ba ta bayyana ba, wato a kwance. Wannan yanayin yana daidai da hunching kugu lokacin da yake tsaye a tsaye, wanda ba shi da kyau. Tun da yake yana da wuya a tsaya tare da kugu na dogon lokaci, yana da wuya a kwanta tare da kugu na dogon lokaci, don haka ana ba da shawarar yin barci a kan gado mai mahimmanci da katifa mai tsayi.

Shiga tare da mu
Labarin da aka ba da shawarar
Blog Ilimi Hidima ’ Yana
Babu bayanai

CONTACT US

Faɗa:   +86-757-85519362

         +86 -757-85519325

Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China

BETTER TOUCH BETTER BUSINESS

Tuntuɓi Talla a SYNWIN.

Haƙƙin mallaka © 2025 | Sat takardar kebantawa
Customer service
detect