loading

Katifa Mai Ingantacciyar Katifa, Mai ƙera Katifa A China.

Bambanci tsakanin kumfa ƙwaƙwalwar ajiya da soso na yau da kullun

Samfuran kumfa na ƙwaƙwalwar ajiya sun shahara a duk faɗin duniya tsawon shekaru da yawa kuma koyaushe suna jurewa. Wannan shi ne saboda katifa da matashin kai tare da kumfa ƙwaƙwalwar ajiya kamar yadda masu cikawa suna da kwanciyar hankali da kiwon lafiya maras misaltuwa.

       Koyaya, a matsayin masu amfani na yau da kullun, suna jin daɗi sosai saboda ba su san komai game da kumfa ƙwaƙwalwar ajiya ba. A haƙiƙa, kumfa ƙwaƙwalwar ajiya nau'i ne kawai na Polyurethane Foam, wanda shine abin da mutane sukan kira soso, amma ana ƙara wasu abubuwa na musamman a cikin tsarin samarwa, kamar: polyether polyol da aka gyara, mabuɗin pore, man silicone na musamman, da dai sauransu.


       Akwai nau'ikan nau'ikan kayan polyurethane da yawa, gami da kumfa mai ƙarfi, kumfa mai sassauƙa, kumfa mai ƙarfi, fatar kai da elastomers microcellular, da sauransu. Kumfa ƙwaƙwalwar ajiya shine kumfa mai laushi na musamman tare da viscoelasticity tare da ƙarin ƙari na musamman. , Tushen albarkatunsa ba su da bambanci da kayan albarkatun soso na yau da kullun, amma ana ƙara wasu abubuwan ƙari na musamman. Don haka, menene bambanci tsakanin kumfa ƙwaƙwalwar ajiya da soso na yau da kullun?


       Babban bambanci tsakanin kumfa ƙwaƙwalwar ajiya da soso na yau da kullun shine cewa kumfa ƙwaƙwalwar ajiya duka biyu ne na roba da danko, wato, lokacin sake dawowa, yayin da soso na yau da kullun suna da elasticity kawai amma ba danko ba, kuma kumfa ƙwaƙwalwar ajiya kuma tana da halaye na zafin jiki wanda soso na yau da kullun ba sa. yi.


       Ɗauki katifu na kumfa na ƙwaƙwalwar ajiya da katifa kumfa misali:


       Matsakaicin soso na yau da kullun ana yin su ne da kayan soso na polyurethane, waɗanda ke da ƙarfin juriya da juzu'i na iska, da babban nauyin matsi. Wasu soso mai hana wuta ko na wuta suma suna da kyakkyawan juriya na harshen wuta, kuma yanayin zafinsu, tsufansu da kuma wasanni Gajiya ma yana da kyau, kuma zaɓin zaɓin yana da faɗi sosai, galibi ana amfani da su don soso na soso, sofa na gado, na'urorin soso na furniture. da sauransu. Wasu katifu na kumfa kuma ana kiran su soso. Suna da taushi, šaukuwa da nauyi, kuma sun dace musamman ga mutanen da ke motsawa akai-akai. Rashin hasara shi ne cewa yana da sauƙi don lalata. Wajibi ne a sake maimaita gwajin latsawa lokacin zabar, ba shi da sauƙi don sag, kuma katifa mai kumfa wanda ya sake dawowa da sauri shine katifa mai kyau.


       Kumfa ƙwaƙwalwar ajiya kuma ana kiranta soso mai saurin dawowa, auduga sarari, da sauransu. Yana da kariya mai kyau, kyakkyawar shawar girgiza da juriya na zafin jiki. Za'a iya daidaita yawa, tauri da lokacin dawowa kamar yadda ake buƙata. Slow rebound kumfa katifa da ƙwaƙwalwar ajiyar kumfa katifa na iya sauƙaƙa gajiyar ɗan adam, suna da taushi da jin daɗi, na iya haɓaka mutane suyi bacci da sauri, zai iya magance matsalolin jikin ɗan adam yadda ya kamata zuwa sifili, magance ƙarfi, kuma yana ba ku mafi ko da goyon baya na gaskiya. Sassan jikin da ke tuntuɓar na tsawon lokaci suna cikin yanayin rashin damuwa, wanda baya hana zagawar jini kuma ba sa gajiyawa da ciwo, don haka yana rage yawan jujjuyawar da ba dole ba lokacin barci. Ya dace musamman ga rashin barci, taurin wuya, spondylosis na mahaifa, da mata masu juna biyu. An yi shi da polyurethane mai girma, wanda zai iya manne wa jiki sosai kuma ya rage matsa lamba akan jiki. Kumfa na ƙwaƙwalwar ajiya yana kula da zafin jiki kuma za'a daidaita shi gwargwadon zafin jiki. Mutanen da ke da wuyan wuyansa da matsalolin kashin baya na lumbar za su iya zaɓar irin wannan katifa, wanda zai iya kawo goyon baya ba tare da damuwa ba.


Yadda za a kula da amfani da katifa?
daga nan
Nagari a gare ku
Babu bayanai
Shiga tare da mu

CONTACT US

Faɗa:   +86-757-85519362

         +86 -757-85519325

Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China

BETTER TOUCH BETTER BUSINESS

Tuntuɓi Talla a SYNWIN.

Haƙƙin mallaka © 2025 | Sat takardar kebantawa
Customer service
detect