Idan ka tambayi ƙungiyar masu amfani idan suna son katifu masu laushi ko masu ƙarfi, yawancinsu za su ce sun fi son masu laushi.
Idan ka tambayi rukuni guda na masu amfani da su wane rukuni ya fi kyau ga bayansu, katifa mai laushi ko mai ƙarfi ya fi kyau, yawancin su za su amsa kuskuren cewa katifa mai laushi ya fi kyau.
Abin takaici, wannan saboda mutane da yawa suna kuskuren daidaita laushin katifa tare da yuwuwar samar musu da isasshen tallafi yayin barci.
Mutane da yawa suna so su san yadda mummunan katifa mai dadi zai iya zama ga jikinka, zai iya sa ka barci duk dare.
Duk da yake muna so mu yi barci a kan katifa da ke da wani matsayi na jin dadi a gare su, yana da mahimmanci ba kawai saya katifa ba bisa ga yadda suke jin dadi a saman bene.
Lokacin karanta yawancin zaɓuɓɓukan katifa a hankali, ya kamata ku kuma yi la'akari da abin da aka yi cikin Layer Layer na katifa.
Ƙaƙƙarfan katifa mai ƙarfi, kamar katifa na goyan baya da katifar kumfa mai ƙwaƙwalwar ajiya ke bayarwa, ya yi nisa fiye da tallafin da ba a dogara da shi ba wanda katifar bazara ta ƙarfe ke bayarwa.
Lokacin da kuke tunanin siyan sabon katifa, yana da mahimmanci ku san nau'ikan katifa daban-daban don ku gamsu don samar muku da ingantaccen tallafi da ingantaccen bacci.
Kodayake katifa mai dadi na iya shakatawa yayin kallon talabijin, hawan gadaje da yawa akan katifa yawanci baya haifar da juriya ga jikinka lokacin da kake barci.
Wannan yawanci yana ba ka damar yin barci ba daidai ba a baya ko wuyanka kuma zai ƙare da taurin kai da zafi lokacin da ka tashi.
Lokacin barci, babu wani tallafi mai kyau don kiyaye daidaitattun daidaituwa na kashin baya, kai da wuyansa, sau da yawa yana haifar da ciwon kai da haɗin gwiwa.
Yayin da katifa mai ƙananan zuciya ta yi laushi sosai, kuma ba kwa son yin nisa a wata hanya.
Lokacin da kuke ƙoƙarin samun tallafin da kuke buƙata don taimaka muku barci mafi kyau, zaɓi katifa mai ƙarfi kuma yana da mahimmanci a lura cewa katifa mai kama da barci akan dutse mai wuya ba zai ba ku hutawa sosai ba.
Mutane da yawa sun daɗe sun yi imani cewa katako mai wuya a ƙarƙashin katifa na yanzu zai ba ku tallafin da ya dace da kuke buƙata.
Masana da yawa sun yarda cewa wannan ba kawai cutarwa ce ga rayuwar katifa ba, amma bincike ya nuna cewa kwali da aka sanya a ƙarƙashin katifa ba ya da wani amfani ga lafiyar ku.
Masu amfani suna buƙatar nemo matsakaiciyar farin ciki tsakanin katifa mai ƙarfi, mai laushi da ƙaƙƙarfan mai ƙarfi.
Masu amfani za su iya zaɓar madaidaicin katifa don girman ku, salon barci da kasafin kuɗi.
Alamar, abu, tsayi, kauri, da sauran siffofi a cikin salon katifa wanda ya fi dacewa da tsayin ku da nauyi ya kamata a yi nazari.
Lokacin siyan katifa, la'akari da wannan ko kuna barci a baya, gefe ko ciki.
Kafin ka saya, nemi amsa daga kwararrun da suka fahimci nau'ikan katifa daban-daban da kuma yadda suke aiki ga nau'ikan jiki daban-daban, wanda ke da matukar fa'ida a gare ku.
A. Kamar yadda aka fada a baya, mashahurin katifa na kumfa mai mahimmanci na ƙwaƙwalwar ajiya zai iya ba ku cikakkiyar barci mai kyau kuma ku ji cikakken hutawa lokacin da kuka tashi kuma a shirye ku karbi goyan bayan da kuke buƙata don ranar.
Akwai wasu buƙatun da ke buƙatar kulawa yayin la'akari da siyan katifa mai kumfa mai kyau na ƙwaƙwalwar ajiya.
Katifa mai kumfa mai inganci kawai yana buƙatar samun tushen dandamali a ƙarƙashin katifa don samar da isasshen tallafi don katifar yin aiki da kyau.
Ka guji ɓata kuɗin ku akan katifu na kumfa mai ƙwaƙwalwar ajiya waɗanda ke buƙatar Akwatin Springs don tallafawa, saboda ba za su ba ku cikakken goyon baya ɗaya ba kamar ingancin kumfa kumfa mai inganci.
Nemo garantin katifa kumfa mai žwažwalwa da kuke la'akari.
Kamfanin yana da yuwuwar ba da garantin ingancin ƙwaƙwalwar ajiyar kumfa mattressoff iri.
Kamfanonin da ke ba da katifu na kumfa mai ƙarancin ƙwaƙwalwar ajiya ga masu siye ba su da yuwuwar samar da garanti don samfuran katifansu.
Idan ba ku sami hutawa da kwanciyar hankali yayin da kuke barci ba, wannan zai iya zama mafi kyawun lokacin saka hannun jari a sabon katifa.
Ta'aziyyar da katifa ke bayarwa na iya ba ku cikakken goyon baya da kuke buƙata don baya da jikinku, wanda zai iya haifar da ƙarin matsaloli.
Zaɓin katifa don samun ingantacciyar goyon bayan da za su iya bayarwa, maimakon yadda murfin su yake da kyau, hanya ce mafi wayo don zaɓar mafi kyawun katifa don bayanka, jikinka da lafiyarka gabaɗaya.
Yana da mahimmanci a tuna cewa murfi mai daɗi a kan katifa ya bambanta da tallafin da ya dace wanda ke ba ku barci mai kyau.
QUICK LINKS
PRODUCTS
CONTACT US
Faɗa: +86-757-85519362
+86 -757-85519325
Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China
BETTER TOUCH BETTER BUSINESS
Tuntuɓi Talla a SYNWIN.