Marubuci: Synwin- Masu Katifa
Yin amfani da katifa mara kyau ba kawai zai rage rayuwar sabis na katifa ba, amma kuma yana rinjayar ingancin barci. Mu kalli wadannan rashin fahimtar juna, an “buge ku”? 1. Barci kai tsaye akan katifar da ba a kwance Wasu mutane suna kwana a kan katifar kai tsaye don kare matsalar yin da wanke zanen. Wannan zai haifar da asarar kusan milimita 500 na ruwa a kowane dare yayin barci, kuma kusan ƙwayoyin dander miliyan 1.5 suna narkewa a kowace rana, duk abin da katifa ke sha kai tsaye, yana gurɓata katifa na tsawon lokaci kuma ya mai da ita wurin haifuwar mites.
Ma'auni: Kafin kwanciya a kan sabbin zanen gado mai laushi, za ku iya sanya kushin kariya a kan katifa, wanda ba zai iya kare katifa kawai ba, amma kuma yana ƙara jin dadi. 2. Kada a taɓa tsaftace katifa. A kan katifar da ba ta daɗe da tsaftacewa, ko akwai fitsarin yara, abubuwan sha da suka zube, ɗigon inna da ke zubowa daga gefe, da dai sauransu, yana ba da yanayi mai kyau don kiwon mites. Ma'auni: Duk lokacin da kuka canza zanen gado, zaku iya ɗaukar injin tsabtace katifa don tsaftacewa.
Idan ka jika katifa da gangan, za ka iya amfani da tawul ko tawul ɗin takarda don shayar da danshi da bushewa da na'urar bushewa. 3. Kada a yaga fim ɗin marufi lokacin amfani da sabon katifa Sabbin katifa da aka saya ana rufe su da fim ɗin marufi don tabbatar da cewa ba a gurɓata su yayin sufuri. An lulluɓe katifar da fim ɗin marufi, amma ba ta da numfashi, kuma ta fi dacewa da danshi, mildew, da wari.
Matakan da za a bi: Kafin amfani da katifa, cire fim ɗin marufi, sannan a ajiye katifar a wuri mai iska na wani ɗan lokaci don shaka cikin cikin katifar kuma ya bushe. Bugu da ƙari, bayan yin amfani da katifa na wani lokaci, za ku iya sanya katifa a tsaye kuma ku busa shi da fan. 4. Katifa yana da siffa cewa katifar ba ta jujjuyawa na dogon lokaci. Idan sau da yawa kuna barci a gefe ɗaya, katifa yana da wuyar rashin daidaituwa.
Saboda ci gaba da karfi a wurin karfi, yana iya yiwuwa a rasa goyon baya. Idan kun yi barci a cikin matsayi ɗaya na dogon lokaci, lalacewa na bazara da quilting Layer na ma'anar karfi zai zama mafi tsanani, wanda ba zai shafi barci kawai ba, amma kuma zai shafi tsawon lokaci. Ma'auni: Sauya ɓangarorin hagu da dama na katifa akai-akai. Idan an yi amfani da katifa a bangarorin biyu, ana iya maye gurbin gaba da baya.
Ana juyar da mitar maye gurbin kowane watanni 2-3, wanda ya dace da damuwa iri ɗaya akan katifa kuma yana hana rushewar gida. 5. Ana amfani da zanen gado da bargo azaman zanen gado. Ana amfani da zanen gado da barguna waɗanda ba a amfani da su a gida kai tsaye azaman zanen gado. Ainihin, kowane gida ya yi. Bayan haka, yana dacewa kuma yana adana kuɗi. A gaskiya ma, wannan hanya ba ta dace ba. Na farko, zanen gado da barguna sun fi kauri, kuma barci a kansu ya fi cunkoso; na biyu, zanen gado da bargo ana amfani da su azaman zanen gado, waɗanda suka fi dacewa da "kwalli" ko samun ɓata, "tabo" "katifa.
Sanin rashin fahimtar amfani da katifa da yin amfani da su daidai zai taimaka maka barci mafi kyau.
CONTACT US
Faɗa: +86-757-85519362
+86 -757-85519325
Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China