loading

Katifa Mai Ingantacciyar Katifa, Mai ƙera Katifa A China.

Shin kun "buge" saboda rashin fahimtar amfani da katifa na Wuzhong?

Marubuci: Synwin- Katifa na al'ada

Yin amfani da katifar Wuzhong da aka saba yi ba wai kawai zai rage tsawon rayuwar katifar ba, har ma yana shafar ingancin barci. Bari mu dubi waɗannan kuskuren fahimta. An kama ku? 1. Barci kai tsaye akan kushin da babu kowa.

Wasu mutane suna kwana kai tsaye a kan katifa don adana ƙulli na zanen gado. Wannan zai sa jiki ya rasa matsakaicin kimanin 500ml na ruwa a kowane dare. Kimanin kwayoyin dandruff miliyan 1.5 da ke narkewa a kowace rana suna shiga kai tsaye ta hanyar katifa, kuma bayan lokaci, katifan ya zama gurɓata kuma ya zama wurin kiwon mites.

Ma'auni: Kafin shimfiɗa takarda mai laushi da laushi, za ku iya sanya kushin kariya a kan katifa don kare katifa da ƙara jin daɗi. 2. Kada a taɓa tsaftace katifa. Katifun da ba a daɗe da tsaftace su ba, ko fitsarin ɗanka.

Shaye-shaye, tabo na inna, da sauransu, suna ba da yanayi mai kyau don haifuwar mites. Ma'auni: Duk lokacin da kuka canza zanen gado, zaku iya tsaftace su da na'urar tsabtace katifu na musamman. Idan katifar da gangan ta jike, yi amfani da tawul ko tawul ɗin takarda don matse ruwan, sannan a buge shi ya bushe.

3. Kada a yaga fim ɗin marufi lokacin amfani da sabon katifa. Sabbin katifun da aka saya yawanci ana rufe su da fim ɗin nadi don tabbatar da cewa ba su gurbata ba yayin jigilar kaya. Fina-finan nannade katifa ba su da iska kuma sun fi dacewa da danshi.

Mold yana girma, kuma yana wari. Matakan da za a bi: Kafin amfani da katifa, cire fim ɗin marufi, sannan a ajiye katifar a wuri mai iska na wani ɗan lokaci don shaka cikin katifar ta bushe. Bugu da ƙari, bayan yin amfani da katifa na wani lokaci, ana iya ajiye katifa a tsaye kuma a busa shi da fan.

4. Ba za a juya katifar Wuzhong ba bayan amfani da dogon lokaci. Wani fasali na katifa na bazara shine cewa idan kuna yawan barci a gefe ɗaya, katifa yana da wuyar rashin daidaituwa. Zai fi yiwuwa a rasa goyon baya saboda ci gaba da ƙarfi a wurin ƙarfinsa.

Idan kun yi barci a matsayi ɗaya na tsawon lokaci, ma'anar karfi a kan bazara. Lalacewar suturar da aka yi amfani da ita zai zama mafi tsanani, wanda ba zai shafi jin barci kawai ba, amma kuma zai shafi rayuwar sabis. Ma'auni: Sauya ɓangarorin hagu da dama na katifa akai-akai.

Idan an yi amfani da katifa a bangarorin biyu, ana iya maye gurbin gaba da baya. Ana daidaita mitar maye gurbin kowane watanni 2-3, wanda ya dace da damuwa iri ɗaya akan katifa kuma yana hana rushewar gida. 5. Shet bargo a matsayin gadon gado.

Ajiye duk wani zanen da ba a yi amfani da shi ba a gida. Ana amfani da barguna kai tsaye azaman zanen gado, wanda a zahiri kowane iyali yana yin, bayan haka, dacewa da tanadin kuɗi. A gaskiya ma, wannan aikin bai dace ba, takarda.

Bargon ya fi takardar kauri kuma ya fi kwanciya barci a kai; sauran takardar. Blankets a matsayin zanen gado sun fi saurin yin kwaya ko ulu da aka samu, katifa mai datti. Fahimtar rashin fahimtar amfani da katifa na Wuzhong, kuma amfani da katifan daidai shine samun ingantaccen barci.

Shiga tare da mu
Labarin da aka ba da shawarar
Blog Ilimi Hidima ’ Yana
Babu bayanai

CONTACT US

Faɗa:   +86-757-85519362

         +86 -757-85519325

Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China

BETTER TOUCH BETTER BUSINESS

Tuntuɓi Talla a SYNWIN.

Haƙƙin mallaka © 2025 | Sat takardar kebantawa
Customer service
detect