loading

Katifa Mai Ingantacciyar Katifa, Mai ƙera Katifa A China.

Sanin katifu na bazara duk yana nan!

Marubuci: Synwin- Katifa na al'ada

Kashi ɗaya bisa uku na rayuwa ana kashewa a cikin barci, kuma alamomi huɗu don auna ko mutane suna da "barci lafiya" sune: isasshen barci, isasshen lokaci, inganci mai kyau, da ingantaccen aiki. Sauƙi don yin barci ba tare da katsewa ba, barci mai zurfi da kwanciyar hankali, kuma ba gajiyawa lokacin tashi, duk waɗannan suna da alaƙa da ingancin katifa. Takaddun bayanai sun nuna cewa matsakaicin mutum yakan juya kusan sau 40 zuwa 60 da daddare, wasu kuma suna jujjuyawa da yawa. "Laushi" lalacewa.

Katifar bazara ita ce katifar da ta fi shahara a kasuwa a yau. Tsarinsa ya haɗa da bazara, kushin ji, pad pad, kumfa Layer da masana'anta saman saman gado. A cikin dangin katifa, katifa na bazara yana da tarihin mafi tsayi da ƙwararrun tsarin samarwa. Har ila yau, yana da kyau elasticity da tasiri juriya kanta.

Abũbuwan amfãni: Babban fa'idar anti-kwari da anti-mildew + uniform loading spring katifa shi ne cewa yin amfani da masu zaman kansu spring cylinders ko masu zaman kansu jakunkuna iya yadda ya kamata hana mildew ko ci-ci bayan wani tsari, da kuma kauce wa girgiza a cikin bazara saboda gogayya tsakanin juna. Yi surutu. Bugu da ƙari, ƙirar bazara mai zaman kanta mai sassa uku da aka tsara bisa ga ka'idodin ergonomic na iya yadda ya kamata kuma a ko'ina su goyi bayan kowane ɓangaren jiki, kiyaye kashin baya daidai gwargwado, da kuma kwantar da tsokoki gaba ɗaya, ta haka ne rage jujjuyawar mutane yayin barci. Yawan lokuta, yana da sauƙi don cimma barci mai zurfi. Rashin hasara: mai sauƙi don yin wuyan wuyansa da kafada da ciwon kugu + manne da gurɓataccen abu don tabbatar da ingancin bazara, saman wayar karfe a cikin bazara yana da sinadarai masu hana tsatsa lokacin zabar kayan.

Kwancen gadon bazara da aka shirya tare da maɓuɓɓugan ruwa masu tsaka-tsaki na iya haifar da tsokoki na mahaifa da na lumbar su kasance a cikin yanayi mai tsanani, yana haifar da taurin wuyansa da kafadu da ciwo a cikin ƙananan baya. Katifar da ke da tsarin bazara mai zaman kanta yana buƙatar amfani da manne mai yawa don gyara matattarar kayan kushin ciki, kuma kayan interlayer mai yawan yadudduka uku a tsakiya shima inda dattin ke ɓoye. Nasihu Lokacin siyan katifar bazara, duba ko kaurin katifar bazara ya isa. Masana'antu sun nuna cewa kada ya zama ƙasa da 60cm; kula da ko katifa da kusurwoyi huɗu suna kwance akan matakin ɗaya; Kada a sami hayaniyar shafan bazara.

Duba cikin katifa don tsatsa. Ana buƙatar gwada elasticity na katifa da kanka. Gabaɗaya magana, taurin matsakaici shine mafi kyau ga kashin baya. Lokacin siyan katifa na bazara, katifar da ta yi tsayi ko gajere ba ta da amfani ga mikewar bacci. Hanyar ma'auni mafi dacewa ita ce ƙara 20 cm zuwa tsayin mutum.

Katifa Gabaɗaya Bita Katifun bazara suna da yawa. Mafi mahimmancin halayen maɓuɓɓugar ruwa sun haɗa da goyon baya, haɓakawa, ƙarfin hali da ƙarfin hali, amma ingancin maɓuɓɓugar ruwa yana da tasiri mai mahimmanci akan inganci da kwanciyar hankali na katifa.

Shiga tare da mu
Labarin da aka ba da shawarar
Blog Ilimi Hidima ’ Yana
Babu bayanai

CONTACT US

Faɗa:   +86-757-85519362

         +86 -757-85519325

Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China

BETTER TOUCH BETTER BUSINESS

Tuntuɓi Talla a SYNWIN.

Haƙƙin mallaka © 2025 | Sat takardar kebantawa
Customer service
detect