loading

Katifa Mai Ingantacciyar Katifa, Mai ƙera Katifa A China.

Menene amfanin katifa na latex

Marubuci: Synwin- Masu Katifa

Mutane suna ciyar da kashi ɗaya bisa uku na rayuwarsu a gado, kuma rashin barcin barci sau da yawa yana shafar rayuwarsu da aiki a washegari. Kuma a ƙarƙashin tasirin dogon lokaci, gadon barci wanda bai dace da kansa ba kuma yana iya haifar da mummunar tasiri akan haɗin gwiwa na lumbar. Abubuwan da ke gaba za su ɗauke ku don fahimtar wasu al'amurra na gama gari waɗanda ke buƙatar yin la'akari da su yayin siyan katifa.

1. Shin katifar yaro zai iya zama a shirye don amfani? Kasusuwan yara suna girma da sauri, don haka katifa mai kyau yana da matukar muhimmanci a gare su, saboda karfi da goyon baya na katifa mai kyau zai iya kiyaye daidaiton yaron da kuma lafiyar kasusuwa. Barci mai inganci yana da matukar muhimmanci ga lafiyar jiki da tunanin yara, don haka ya zama dole a zabi katifa mai kyau. Katifa mai tsabta na latex mai tsabta, kayan kayansa na iya sa katifa ta dace da yanayin jikin mutum, kare bayan yaron a lokacin ci gaba, gyara yanayin barci mai kyau, da kuma taimaka wa yaron barci da sauri.

Kyakkyawan tallafi kuma zai iya sassauta jikin yaron kuma ya rage nauyi a jikin yaron. 2. Menene ya kamata in yi idan na sau da yawa tashi da taurin wuya? Tashi da safe da taurin wuya yana nufin lokacin barci, katifa da matashin kai ba su da ƙarancin tallafi da tallafi ga jikin ɗan adam kuma ba za su iya dacewa da lanƙwan jikin ɗan adam ba, wanda ke haifar da ƙarin matsin lamba akan fayafai na intervertebral, da ƙara matsa lamba a lokacin barci. Wani yanayi na taurin tsoka. Katifa na bazara na yau da kullun da pad ɗin launin ruwan kasa, saboda ba za su iya cika madaidaicin wurare daban-daban na barci ba, ƙarfin amsawar katifa ga jikin ɗan adam a bayyane yake, yana haifar da taurin jiki da inji.

Koyaya, katifa na latex suna da mafi kyawun juriya kuma sun dace da mutane masu nauyi daban-daban. Sannan zane mai ɗaukar kaya mai nau'in katifa mai nau'i bakwai na latex na iya tarwatsa ƙarfin ɗaukar nauyin jikin ɗan adam zuwa sassa daban-daban, kuma yana da tasirin gyara yanayin barci mara kyau da inganta yanayin bacci. 3. Yawancin lokaci ina fama da ƙananan ciwon baya da sauran matsaloli. Shin yana da wuya a zabi katifa? Babu shakka, katifar da ke goyan bayan baya da kyau, tana kula da yanayin da ya dace, kuma tana yin barci cikin jin daɗi, tana da tasiri sosai wajen kawar da ciwon wuya da ciwon baya.

Kyakkyawar katifa na iya sauƙaƙa matsa lamba, bayar da tallafin da jiki ke buƙata, da kuma kula da daidaitaccen matsayi na haɗin gwiwa na kashin baya. Katifa na latex na halitta an raba su zuwa duka yanki, yankuna uku, yankuna biyar da yankuna bakwai. Ma’anar shiyya-shiyya ita ce zayyana katifa gwargwadon nauyin da sassa daban-daban na jiki ke samarwa a lokacin da jikin dan’adam ya yi barci, da kuma kara ba da tallafi da kariya ga jiki ta hanyar taurin yankuna daban-daban, ta yadda za a samu tasirin barci mai kyau.

4. Mafi tsananin katifa, mafi kyawun tallafin jiki? A yawancin lokuta, goyon baya yana da alaƙa da ƙarfi, amma matsi mai ƙarfi ba dole ba ne mafi kyau. Katifa da ke da wuyar gaske zai rasa goyon bayan da ya dace. Ba zai dace da kwarangwal na kwarangwal na ɗan adam lokacin barci ba, amma zai haifar da taurin tsoka, haifar da rashin jin daɗi da ciwo a cikin gidajen abinci irin su lumbar kashin baya. Katifa na latex suna da halaye na babban elasticity, shawar girgiza, juriya gajiya, ƙarfin ɗaukar nauyi mai kyau, ta'aziyya da dorewa.

Katifa na latex da aka yi da soso na latex yana da tsayin daka, wanda zai iya biyan bukatun mutane masu nauyi daban-daban, kuma kyakkyawan tallafinsa na iya dacewa da wurare daban-daban na barci na masu barci.

Marubuci: Synwin- Katifa na al'ada

Marubuci: Synwin- Mai yin katifa

Marubuci: Synwin- Katifa na bazara na al'ada

Marubuci: Synwin- Masu kera katifu na bazara

Marubuci: Synwin- Mafi kyawun katifar bazara

Marubuci: Synwin- Bonnell Spring katifa

Marubuci: Synwin- Mirgine Katifar Kwance

Marubuci: Synwin- Katifa Mirgine Sama Biyu

Marubuci: Synwin- Katifar Otal

Marubuci: Synwin- Masu kera katifu na otal

Marubuci: Synwin- Mirgine Katifa A Akwati

Shiga tare da mu
Labarin da aka ba da shawarar
Blog Ilimi Hidima ’ Yana
Siffofin katifa na Latex, Katifa na bazara, katifa kumfa, katifa fiber na dabino
Manyan alamomi guda hudu na "barci lafiya" sune: isasshen barci, isasshen lokaci, inganci mai kyau, da inganci sosai. Takaddun bayanai sun nuna cewa matsakaicin mutum yakan juya sau 40 zuwa 60 da daddare, wasu kuma suna jujjuyawa da yawa. Idan nisa na katifa bai isa ba ko taurin ba ergonomic ba, yana da sauƙi don haifar da raunin "laushi" yayin barci.
SYNWIN Yana Kashe Satumba tare da Sabon Layin Nonwoven don Haɓaka Haɓaka
SYNWIN amintaccen masana'anta ne kuma mai ba da kayan yadudduka marasa saƙa, ƙwararre a cikin spunbond, meltblown, da kayan haɗin gwiwa. Kamfanin yana ba da sababbin hanyoyin magance masana'antu daban-daban ciki har da tsabta, likitanci, tacewa, marufi, da noma.
Babu bayanai

CONTACT US

Faɗa:   +86-757-85519362

         +86 -757-85519325

Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China

BETTER TOUCH BETTER BUSINESS

Tuntuɓi Talla a SYNWIN.

Haƙƙin mallaka © 2025 | Sat takardar kebantawa
Customer service
detect