loading

Katifa Mai Ingantacciyar Katifa, Mai ƙera Katifa A China.

Synwin yana nuna muku yadda ake siyan katifa

Marubuci: Synwin- Masu Katifa

Kamfanin kera katifa Xiaobian ya kai ku fahimtar yadda ake siyan katifa na Synwin. 1. Kyakkyawan goyon baya Jiki yana da lanƙwasa, kuma ɓangaren da ke bayyane na ƙwanƙwasa-hip zai iya samun goyon baya da kyau, yana sa ku ji dadi da katifa mara kyau, nauyin kwatangwalo da kafadu za su danna ƙasa a kan katifa lokacin barci, kuma kugu zai shafi An dakatar da shi ba tare da tallafi ba, yana da sauƙi don karkatar da kashin baya a tsawon lokaci. Dangane da batun magani, masana'antun katifa sun yi imanin cewa katifa mai kyau yana taka muhimmiyar rawa wajen samar da matakan tallafi da kwanciyar hankali. A gaskiya ma, yawancin likitoci suna tambayar marasa lafiya irin gado da za su yi amfani da su lokacin da ake kula da chiropractic. Idan akwai rashin daidaituwa, ko kuma gadon ya yi rauni sosai, likita kuma zai ba da shawarar mara lafiyar ya canza gado don guje wa rashin jin daɗi da rashin bacci.

2. Jin daɗin barci Barci wani ra'ayi ne na ɗan adam, kamar dai yadda katifan gida ya damu da gaskiyar cewa katifa yana da wuyar gaske, kuma jin daɗin barci ya bambanta daga mutum zuwa mutum. Idan kuna barci kadai, komai zai yi kyau. Yana da kyau a zaɓi katifa wanda ya dace da ku don kwanciya; idan mutane biyu suna barci tare da buƙatu iri ɗaya don ingancin bacci, zai zama mafi jituwa, amma idan mutane biyu suna da bambance-bambance masu girma a cikin buƙatun ingancin bacci, zaɓi katifa mai taurin hagu da dama daban-daban. Abin da ke damun shi ke nan. Tabbatar da inganci Lokacin da aka kashe a gado shine kasancewa cikin kusanci da fatar katifa kowace rana. Kyakkyawan aikin rigakafin ƙwayoyin cuta kuma na iya guje wa matsalolin fata. Hakanan iskar katifa yana da matukar mahimmanci, musamman a lokacin rani, katifar da ba ta da iska tana da sauƙin tara danshi. Dukansu lafiyar mai amfani da rayuwar katifa suna da tasiri. Tabbas, lokacin siyan katifa, zaɓi ainihin katifa mai bayyane, wanda ke da daɗi sosai. Ka tuna don la'akari ko abun ciki na formaldehyde na katifa ya dace da ma'auni.

Marubuci: Synwin- Katifa na al'ada

Marubuci: Synwin- Mai yin katifa

Marubuci: Synwin- Katifa na bazara na al'ada

Marubuci: Synwin- Masu kera katifu na bazara

Marubuci: Synwin- Mafi kyawun katifar bazara

Marubuci: Synwin- Bonnell Spring katifa

Marubuci: Synwin- Mirgine Katifar Kwance

Marubuci: Synwin- Katifa Mirgine Sama Biyu

Marubuci: Synwin- Katifar Otal

Marubuci: Synwin- Masu kera katifu na otal

Marubuci: Synwin- Mirgine Katifa A Akwati

Shiga tare da mu
Labarin da aka ba da shawarar
Blog Ilimi Hidima ’ Yana
SYNWIN Yana Kashe Satumba tare da Sabon Layin Nonwoven don Haɓaka Haɓaka
SYNWIN amintaccen masana'anta ne kuma mai ba da kayan yadudduka marasa saƙa, ƙwararre a cikin spunbond, meltblown, da kayan haɗin gwiwa. Kamfanin yana ba da sababbin hanyoyin magance masana'antu daban-daban ciki har da tsabta, likitanci, tacewa, marufi, da noma.
Babu bayanai

CONTACT US

Faɗa:   +86-757-85519362

         +86 -757-85519325

Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China

BETTER TOUCH BETTER BUSINESS

Tuntuɓi Talla a SYNWIN.

Haƙƙin mallaka © 2025 | Sat takardar kebantawa
Customer service
detect