loading

Katifa Mai Ingantacciyar Katifa, Mai ƙera Katifa A China.

Kamfanin kera katifa na Synwin ya gaya muku: Menene zan yi idan katifar tana da ɗanɗano da m?

Marubuci: Synwin- Mai yin katifa

Ana iya sanya warin da ragowar sabuwar katifa ke haifarwa a wurin da rana ke da iska, kuma za a iya kawar da warin da kusan mako guda ko makamancin haka. Amma ga sauran warin, ana iya rufe shi ta hanyar fesa ƙamshi kawai. Amma yawanci ku tuna bude kofofin da tagogin ɗakin kwana lokacin da ba ku barci. 1. Menene zan yi idan katifar tana da ɗanɗano da m? 1. Yi amfani da farin vinegar don goge wurin mold. Bayan gogewa, shafa shi da rigar datti tare da ruwa mai tsabta sau da yawa. Kawai fesa turaren da kuka fi so akan sauran kamshin vinegar. 2. Idan zafi na cikin gida ya yi yawa, buɗe ƙarin tagogi don samun iska da rage zafi. Bugu da kari, a goge katifar da ta rikide ta da maganin kashe kwayoyin cuta sannan a fallasa ta zuwa rana na tsawon kwanaki 2.

3. Yi amfani da goga da aka tsoma a cikin ruwan sabulu mai kauri don goge ɓangarorin shamfu, sa'an nan kuma kurkura da ruwan dumi don cire mildew. 4. Sayi 'yan asu a saka a cikin katifa don kiyaye kewayen tufafin ya bushe, sannan a yi amfani da fitilar wuta mai zafi don gasa cikin cikin katifar, wanda kuma yana da wasu fa'idodi. Na biyu, tsaftace katifa 1. Ya kamata a juyar da katifa ko kuma a jujjuya bayan wani ɗan lokaci, don taimakawa aikin katifa, kuma yana iya hana danshi. Hakanan ya kamata a cire marufi na waje gaba ɗaya don sauƙaƙe yanayin yanayin iska.

2. Za a iya sanya jarida a kan katifa, sai a nika asu ya zama foda a yayyafa shi, ko kuma za a iya yayyafa shi da kayan bushewa. 3. Juyawa akai-akai: sabuwar katifa an siyi yanzu. A cikin watanni shida na farko na amfani, dole ne a jujjuya katifa a gaba da baya, hagu da dama, kai da ƙafa kowane wata; A ko'ina danna duk sassan katifa. 4. Yin amfani da kayan tsaftacewa na iya keɓance lalacewar tabo mai, gumi, da zafin jiki ga katifa, da kuma hana matsi da nakasa don kiyaye ta bushe.

5. Tsaftace katifar. A rufe katifar da murfin gado don gudun kada katifar ta yi datti, don tabbatar da cewa katifar tana da tsafta da tsafta. 6. Kuna iya amfani da na'urar cire humidifier don kiyaye katifa ta bushe. Kula da samun iska da bushewar yanayi don hana katifa daga samun damshi. 7. Katifun latex suna kula da hasken rana da zafi, da fatan za a guje wa hasken rana ko fallasa kai tsaye don hana haskoki na ultraviolet daga lalata kyallen takarda da haɓaka bazuwa da lalacewa.

Kamfanin kera katifa na Synwin yana da ƙwararrun bincike da ƙungiyar samarwa, ƙwarewar binciken bacci, yin cikakken amfani da sakamakon binciken kimiyyar ergonomic, ɗaukar yadda ake samarwa abokan ciniki mafi kyawun bacci a matsayin batun bincike, da haɓakawa ga masu amfani da halayen bacci daban-daban. Samfuran alamar katifa tare da kaddarorin daban-daban. Da fatan za a tuntuɓe mu idan ya cancanta.

Shiga tare da mu
Labarin da aka ba da shawarar
Blog Ilimi Hidima ’ Yana
Babu bayanai

CONTACT US

Faɗa:   +86-757-85519362

         +86 -757-85519325

Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China

BETTER TOUCH BETTER BUSINESS

Tuntuɓi Talla a SYNWIN.

Haƙƙin mallaka © 2025 | Sat takardar kebantawa
Customer service
detect