Marubuci: Synwin- Masu Katifa
Idan kuna son yin barci da kyau, ban da dalilai na sirri, abubuwan waje kuma za su shafe shi. Katifa muhimmin abu ne a cikin wannan. A yau masu sayar da katifa suna raba muku shawarwarin kulawa da yawa, suna fatan taimaka muku.
Katifa na ɗaya daga cikin muhimman abubuwan kwanciya da muke amfani da su kowace rana. Hakanan ingancin katifa yana da alaƙa da ingancin bacci. Saboda haka, kula da katifa kuma yana da mahimmanci, don Allah duba hanyar da ke ƙasa! 1. Yage fim ɗin filastik Don sababbin katifun da aka saya, don tabbatar da cewa ba za su gurɓata ba yayin sufuri, yawanci ana saita fim ɗin marufi.
Yawancin masu amfani sun yi imanin cewa cire fim ɗin marufi na iya yin ƙasa da katifa cikin sauƙi. A gaskiya ma, in ba haka ba, katifa da aka rufe da fim din ba ya numfashi, kuma ya fi dacewa da danshi, m, har ma da wari. 2. Juyawa masu sayar da katifa akai-akai don tunatarwa: ana buƙatar tsaftace katifa akai-akai bayan siya da amfani.
Don tabbatar da tsawon rai da kwanciyar hankali na katifa, ana juya katifa kowane mako biyu don watanni uku na farko na amfani. Bayan wata uku, juya kowane wata biyu zuwa uku. 3. Cire ƙura da tsaftacewa Saboda matsalar kayan katifa, ƙurar kawar da katifa ba za a iya tsaftace ta da ruwa ko wasu kayan wanke-wanke ko kayan tsaftacewa na sinadarai ba, amma yana buƙatar tsaftacewa da na'ura mai tsabta.
Yin amfani da kayan tsaftace ruwa na iya lalata katifa da tsatsa kayan ƙarfe a cikin katifa, wanda ba kawai yana rage tsawon rayuwa ba, har ma yana cutar da lafiyar ɗan adam. 4. Maganin bushewa yanayin ƙasata yana canzawa, musamman a kudancin ƙasar, wanda ke da saurin dasawa. Katifa na buƙatar dogon samun iska da bushewa don zama bushe da sabo a cikin mahalli mai ɗanɗano.
5. Kayayyakin taimako Kula da katifu kuma yana buƙatar mu mai da hankali ga kulawa a rayuwarmu ta yau da kullun. Sheets na iya tsawaita rayuwar katifa, rage lalacewa da tsagewa a kan katifa, kuma suna da sauƙin kwancewa da tsaftacewa, don haka tsaftace katifa shima yana da sauƙi. Lokacin amfani da ƙarin abubuwa kamar zanen gado, suna buƙatar wanke su kuma a canza su akai-akai don kiyaye tsaftar saman.
Abubuwan da ke sama akwai shawarwarin kula da shagunan da yawa waɗanda masu sayar da katifa suka raba muku, suna fatan taimaka muku. Idan kana son sanin ƙarin ilimin da ke da alaƙa da katifa, ko sauran ilimin samfuri masu alaƙa, da fatan za a zo gidan yanar gizon mu don shawara. Za mu ci gaba da tura muku ilimin da ya dace.
CONTACT US
Faɗa: +86-757-85519362
+86 -757-85519325
Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China