Marubuci: Synwin- Masu Katifa
Katifar na iya shakar hayaniya da girgizar da barci ke haifarwa, ta yadda barcin bai damu ba, ba zai shafi abokin barcin ba, kuma zai iya rage yawan jujjuyawar yadda ya kamata, ta yadda mutane za su iya yin barci sosai, su yi barci mai kyau. Yankin katifa na latex a cikin hulɗa da jikin mutum shine sau 5-6 fiye da na katifa na yau da kullun, wanda zai iya watsar da ƙarfin ɗaukar nauyin jikin ɗan adam a ko'ina, kuma yana da aikin daidaita yanayin bacci ta atomatik, wanda zai iya shakatawa da dawo da kashin bayan mutane, ta haka ne gyaran mutane da ƙarfinsa na iya daidaitawa zuwa wurare daban-daban na barci, saduwa da buƙatun bacci da wahala daban-daban na mutane. An yi shi da latex, ba ya ƙunshi abubuwa masu guba kuma yana fitar da ƙamshi wanda sauro ke tsoron kusanci.
Idan aka yi amfani da shi tsawon shekaru 10, zai iya rubewa da kansa, kuma ba zai gurɓata muhalli ba ko da ya koma ga yanayi. Latex na anti-bacteria super breathable latex yana da tsarin kwayoyin halitta na musamman, wanda ke da dadi mai kyau da numfashi, kuma yana hana kiwo na kwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta. Bugu da kari, shi ne tsarin jakar iska mai budaddiyar latex, ta yadda har yanzu iska za ta iya yawo cikin walwala a cikin katifar, wanda zai iya tarwatsa zafi da gumin da ke haifar da cudanya tsakanin fata da katifa yayin barci, da sanya barcin dadi da bushewa.
Mai ɗorewa da sauƙin tsaftace Latex yana da sauƙin tsaftacewa, baya haifar da ƙura, kuma kyawawan gashin kan latex yana da sauƙin tsaftacewa da hannu ko na'ura (na'urar wankewa) idan dai ya bushe kuma ya bushe da fanko ko tanda, ba zai taba lalacewa ba, kuma ba zai taba lalacewa ba, don haka kada ku damu da siyan katifar latex ba sauki don tsaftacewa ba. Kada a bijirar da samfuran roba ga rana, wanda ke da sauƙin tsufa kuma ya sa saman ya zama foda. Kuma lokacin da mutane suke zufa idan sun yi barci a lokacin rani, gumin gumin zai shiga cikin katifa na latex, amma ba dole ba ne ka ji tsoron wari na musamman ka kai shi zuwa rana, saboda samfurin latex da kansa zai canza ruwa, don haka babu buƙatar bushewa na musamman.
Bukatar tsaftacewa akai-akai ba saboda samfuran latex ba za a iya tsabtace su ba, amma tsarin bushewa bayan tsaftacewa. Gabaɗaya, masu amfani ba za su iya bushe shi ba, amma yana haifar da ragowar danshi. Idan da gaske kuna son wankewa, idan sashin tsaftacewa ɗan ƙaramin yanki ne kawai, kawai kuna buƙatar goge shi da tawul mai ɗanɗano kuma sanya shi a cikin wani wuri mai iska, kuma zaku iya sake amfani da shi bayan ƴan kwanaki. Yanayin don adana latex bai dace da yanayin babban kanti ba, kuma yana da kyau kada a yi amfani da abubuwa masu nauyi. Idan kun sanya abubuwa masu nauyi, kada ku damu, saboda latex yana da ayyuka na musamman, kawai kuna buƙatar barin shi tsawon kwana ɗaya ko biyu, kuma katifar latex zata sake dawowa kai tsaye.
Marubuci: Synwin- Katifa na al'ada
Marubuci: Synwin- Mai yin katifa
Marubuci: Synwin- Katifa na bazara na al'ada
Marubuci: Synwin- Masu kera katifu na bazara
Marubuci: Synwin- Mafi kyawun katifar bazara
Marubuci: Synwin- Bonnell Spring katifa
Marubuci: Synwin- Mirgine Katifar Kwance
Marubuci: Synwin- Katifa Mirgine Sau Biyu
Marubuci: Synwin- Katifar otal
Marubuci: Synwin- Masu kera katifu na otal
Marubuci: Synwin- Mirgine Katifa A Akwati
CONTACT US
Faɗa: +86-757-85519362
+86 -757-85519325
Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China