Lokacin siyayya don samfuran
Sabuwar katifa, kowane abokin ciniki ya kamata ya tuna wani abu, abu mafi mahimmanci shine tunawa da girman katifa.
Lokacin siyayya don samfuran
Sabuwar katifa, wani abu da kowane abokin ciniki yakamata ya tuna.
Misali, yakamata mutum ya fahimci gabaɗayan katifar da suka saya da kuma ko zai iya tallafawa kashin bayansu.
Duk da haka, mafi mahimmancin abin da ya kamata mutane su tuna shine girman.
Ba lallai ba ne a ce, idan katifar ku ba ta dace da gadonku ba, zai zama mara amfani.
Don haka kafin ka fara siyayya mahaukaci, ɗauki ɗan lokaci don sanin daidai girman katifa a kasuwa.
Ba wai kawai zai taimake ka ka saya cikin hikima ba, zai kuma ba ka damar siyan katifa don rage ciwon baya da kuma biyan duk sauran buƙatunka ba tare da matsala mai yawa ba.
Katifar biyu kuma an san shi da katifa ɗaya kuma yana da kyau ga yara ko marasa aure.
Girman katifa mai girma biyu shine 39 \"x 75 \".
Ko da yake wannan shine daidai girman katifa ɗaya, amma an lura cewa yawancin mutane suna tsara girman katifa mai girma biyu don biyan bukatunsu.
Domin galibi na ɗakin yara ne, iyaye za su zaɓi samfur na musamman.
Katifar XL biyu ko da yake an fi ba da shawarar katifa biyu ga yara, katifar xl biyu na amfani da katifa ko kuma mutanen da ke zaune su kaɗai.
Idan ba ku da isasshen sarari ko ku zauna a ɗakin studio to kuna iya tafiya da katifa xl biyu.
Zai ƙara sarari zuwa ɗakin yayin samar da kyakkyawar hanyar barci da kanka.
Madaidaicin girman shine 39 \"x 80 \".
Ko da yake mutane biyu za su iya kwana a kan cikakkiyar katifa, ba ta barin sarari da yawa tsakanin su biyun.
Wannan yana da wahala ma'aurata su daidaita gwargwadon girman cikakkiyar katifa (54" x 75").
Saboda haka, an fi sanya shi a cikin ɗaki ko ɗakin yara.
Cikakken katifa na XL cikakken katifar xl ya ɗan fi girma fiye da cikakken katifa na XL.
Ana ƙara tsayi zuwa 80 \"lokacin da faɗin ya kasance iri ɗaya \".
Ma'aurata da ma'aurata duk za su iya amfani da shi daidai da bukatunsu.
Ko da yake tana iya ɗaukar mutane biyu, galibi mutanen da ke son yin barci suna amfani da shi kuma ba shi da hani akan sararin samaniya.
Girman katifa na Sarauniya yana daya daga cikin shahararrun nau'ikan katifa a kasuwa.
Hakanan zaka iya siyan wannan girman katifa mai zafi na baya kuma sanya shi a cikin ɗakin kwana don ƙara sarari.
Katifar tana da iyakataccen sarari don ɗaukar mutane biyu cikin sauƙi.
Madaidaicin girman shine 60 \ "x 78 \".
Kamar yadda sunan ya nuna, katifa mai girman sarki yana ba ku damar yin barci a cikin wuri mai girma.
Da kyau, mutane biyu za su iya kwana a kan katifar sarki mai yalwar sarari a tsakiya.
Girman shine 72 \"x 78\" kuma ana ɗaukarsa ɗaya daga cikin shahararrun masu girma dabam
Ana ba da shawarar kowane nau'in katifa.
Wannan katifa mai girman katifa na sarki California mai yiwuwa ba zai shahara kamar takwarorinta ba, amma tabbas yana ɗaya daga cikin mafi girma.
Girmansa gabaɗaya shine 72 \"x 84\" kuma ana amfani dashi musamman ga ma'aurata waɗanda suke da tsayi kuma suna son ƙara sararin ƙafafu yayin barci.
Yanzu, lokacin da kuka san daidaitattun girman katifa iri-iri, zaku iya samun na gaba cikin sauƙi ba tare da wani tunani ko tambayoyi ba.
Idan kuna da wasu tambayoyi game da ƙididdigar girman katifa, da fatan za a yi sharhi a ƙasa
QUICK LINKS
PRODUCTS
CONTACT US
Faɗa: +86-757-85519362
+86 -757-85519325
Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China