Sau da yawa mutane suna musanya kalmomin katifa da saman katifa; duk da haka, ba gaba ɗaya ba abu ɗaya ba ne. Haƙiƙa samfuran ne daban-daban guda biyu tare da takamaiman ayyuka.
Don sanya abubuwa cikin hangen nesa, ana amfani da pads gabaɗaya don ba da kariya ga katifa da ƙarin ƙarancin jin daɗi ko laushi.
A gefe guda kuma, an ƙera kayan kwalliya na musamman don haɓaka matakin kwanciyar hankali na katifa. Don haka, ko da yake sun yi kama da abu ɗaya, an tsara su don dalilai daban-daban.
Lokacin da ka sayi saman katifa, kuna biyan kuɗi don ƙarin kwanciyar hankali. Toppers suna da tsada sosai yayin da pads suna da rahusa. Bambancin ma'anar shine adadin kauri. Abubuwan saman katifa sun fi kauri. Topper yana ba da kariya mai ma'ana kawai ga katifa yayin da pads ɗin ke da kyau a wannan aikin.
Bari mu taƙaita shi a karo na ƙarshe don bayyana shi a sarari yadda zai yiwu:
Kuna siyan PAD don kawai kare katifa akan farashi mai rahusa.
Kuna siyan TOPPER don haɓaka matakin jin daɗin katifa, akan farashi mafi girma.
Kawo Sabuwar Rayuwa ga Tsohuwar katifa
A tsawon lokaci, katifa na iya zama baƙaƙe kuma ya yi hasarar jin daɗin sa. Kuna iya mantawa da jin daɗin da ya kasance a da saboda kun saba da raguwa a hankali a kan lokaci, kadan kadan kowane dare. Yana iya zama rashin daidaituwa kuma yana haɗawa a wasu wurare fiye da wasu (musamman idan ba ku jujjuya shi ba akai-akai). Kuna iya kasancewa cikin haɗarin haɓaka ciwon baya na tsawon lokaci (idan kuna fama da ciwon baya na yau da kullun, kuna iya la'akari da canza katifa gaba ɗaya, saboda bai dace da haɗarin lafiyar ku ba.
Wannan shine dalilin da ya sa saman katifa babban jari ne, saboda yana haɓakawa ko ma cikakken dawo da yanayin kwanciyar hankali na tsohuwar katifa don ɗan ƙaramin yanki na farashi.
Daidaita Taimako da Tsayawa ga Buƙatunku
Ba koyaushe ana amfani da saman katifa azaman kayan haɗi don haɓaka matakin kwanciyar hankali na tsohuwar katifa ba. Hakanan zaka iya fuskantar yanayin da ka sayi sabuwar katifa, amma ka gane cewa ba ka da daɗi a kanta saboda wani matsayi na ƙarfi fiye da abin da kuke tsammani, ko saboda kun canza nauyin ku ko kuna son gwada wani abu daban.
A cikin irin wannan yanayi, babban katifa na iya samar muku da daidai matakin ƙarfi da kwanciyar hankali, kamar yadda zaku iya siyayya a kusa da niyya daidai abin da kuke buƙata akan saman saman.
Misali, madaidaicin katifa mai kumfa ko latex toppers na iya ƙara matakin tallafi da yawa, yayin da gadaje na iya ba ku daɗi mai laushi. Wannan tasiri mai sauƙi zai iya taimakawa a ƙarshe rage yawan rashin jin daɗi da raɗaɗi.
Keɓance don Daban-daban Matakan Ta'aziyya
Wani al'amari mai ban sha'awa na samun saman katifa shi ne cewa za ku iya daidaita katifa don matakan ƙarfi biyu lokacin da mutane biyu suke barci akan gado ɗaya. Kuna iya ƙara abin hawa a gefe ɗaya kawai na gado don cimma wannan. Amfanin samun babban kumfa na ƙwaƙwalwar ajiya shine cewa zuwa wani lokaci, zaku iya iyakance duk wani tashin hankali da motsin mutum ɗaya ya haifar yayin da za'a iyakance motsi zuwa wancan gefen kawai.
QUICK LINKS
PRODUCTS
CONTACT US
Faɗa: +86-757-85519362
+86 -757-85519325
Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China
BETTER TOUCH BETTER BUSINESS
Tuntuɓi Talla a SYNWIN.