Marubuci: Synwin- Masu Katifa
Sofa abu ne mai matukar muhimmanci a rayuwarmu, kuma ba za mu iya yi sai da shi a rayuwarmu ta yau da kullun. To, a lokacin da muka saba sayen sofas a biranen kayan aiki ko masana'antun sofa, muna fuskantar nau'o'in sofa iri-iri, ta yaya za mu zabi, sayan sofas na gida Me ya kamata mu kula? Sa'an nan, masana'antun katifa za su gaya muku game da iri-iri na sofas. Ina fatan za ku iya fahimtar nau'ikan masana'antar sofa a cikin tsarin siyan sofas, don ku iya siyan su. Je zuwa gadon gado da kuka fi so kuma ku yi amfani da shi cikin kwanciyar hankali. 1. Sofas na masana'anta masu araha Ana ɗaukar sofas na masana'anta a matsayin kasuwa ga matasa, kuma ana ɗaukar su a cikin salon zamani da ƙarancin ƙima. Daga cikin kayan daki na yankunan karkara wanda ya shahara da iyalai, inuwar sofas masana'anta ba makawa. Rayuwar sabis na gadon gado yana da kusan shekaru 5 zuwa 10, wanda ba shi da kyau kamar gadon gado na fata da katako mai ƙarfi, amma za a iya canza gadon gadon masana'anta cikin sauƙi zuwa sabon riguna, haifar da yanayi daban-daban na gida, wanda ƙungiyoyin matasa waɗanda ke son salo da haɓakawa suka fi so. 2. Sofas na katako suna da na zamani na Amurka, na zamani, na Turai, Sinawa da sauran salon zane. Siffar kowane salon zane ya bambanta, yana ba mutane jin daɗin babban matsayi. Gabaɗaya magana, idan an ƙara formaldehyde a cikin itace, yana da wahala a daidaita shi. Sabili da haka, lokacin zabar gado mai matasai, yi ƙoƙarin zaɓar itace mai ƙarfi. Bugu da ƙari, itace yana da babban abun ciki na danshi, kuma yana da sauƙi don haifar da lalacewa lokacin da aka sanya shi a wuri mai laushi.
3. Ƙarƙashin gadon gadon baya kujera ce mai haske. Yana goyan bayan kugu mai amfani (lumbar vertebra) tare da kumbura. Irin wannan gado mai matasai yana da ɗan ƙaramin madaidaicin baya, gabaɗaya kusan 370 mm daga saman wurin zama, kuma kusurwar baya shima ƙarami ne. , wanda ba wai kawai yana da amfani don hutawa ba, amma kuma yana rage girman gefen gado na gaba ɗaya daidai. Irin wannan gadon gado yana da ɗan dacewa da haske don motsawa kuma yana ɗaukar sarari kaɗan. 4. Babban kujera kuma ana san shi da wurin zama na jirgin sama. Ana siffanta shi da ƙuƙumma guda uku, waɗanda ke sanya wa mutane kugu, kafaɗa, da bayan kai su jingina da lankwasa ta baya a lokaci guda. Waɗannan fulcrums guda uku ba sa yin madaidaiciyar layi a sararin samaniya. Sabili da haka, ma'auni na fasaha na yin irin wannan gado mai matasai yana da inganci, kuma wahalar sayan yana da girma. Lokacin sayen gado mai tsayi mai tsayi, ya kamata a biya kulawa ta musamman ga ko abun da ke ciki na maki uku masu goyon baya a baya ya dace kuma ya dace, wanda za'a iya daidaita shi ta wurin gwajin gwaji. An yi la'akari da cewa babban gadon baya ya samo asali ne daga kujera mai kwance. Domin inganta aikin sauran, ana iya amfani da shi azaman madaidaicin ƙafa. Kafin sanya gadon gado, tsayinsa na dangi zai iya zama iri ɗaya da gefen gaban kujerar kujera. 5. Sofas na yau da kullun sune nau'in sofas na yau da kullun don amfanin gida. Yawancin sofas da ake sayar da su a kasuwa irin wannan gado ne. Yana da fulcrums guda biyu don tallafawa lumbar mai amfani da thoracic vertebrae, kuma yana iya samun tasirin haɗin gwiwa tare da bayan jiki. , Ƙaƙwalwar da ke tsakanin backrest da wurin zama na irin wannan sofa yana da mahimmanci. Idan kusurwa ya yi girma ko kuma karami, tsokoki na ciki na mai amfani zai yi karfi kuma ya haifar da gajiya. Hakazalika, nisa na saman kujerar gadon gado bai dace da girma da yawa ba. Ma'auni ya nuna cewa yana cikin 540 mm, don haka maraƙi mai amfani zai iya daidaita wurin zama kuma ya huta cikin kwanciyar hankali.
Marubuci: Synwin- Mafi kyawun katifar bazara
Marubuci: Synwin- Mirgine Katifar Kwance
Marubuci: Synwin- Masu kera katifu na otal
Marubuci: Synwin- Masu kera katifu na bazara
CONTACT US
Faɗa: +86-757-85519362
+86 -757-85519325
Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China