An ƙera katifar latex don samar da lafiyayyen barci mai daɗi.
Yawancin bincike sun nuna cewa mutane suna buƙatar kusan 7-
9 hours na lafiya barci a rana.
Zamanin yau yana ƙara yin aiki kuma mutane suna samun wahalar barci da dare.
Kalubale na yau da kullun da matsaloli suna sa barci mai wahala da gajiyawa.
Dukanmu mun san cewa rashin barci na iya sa mu zama marasa tasiri da jin dadi.
Idan kun gaji da yin barci akan katifa mara kyau, lokaci yayi da za ku saka hannun jari a cikin katifar latex.
Ingancin bacci yana buƙatar ƙaramin saka hannun jari.
Katifun bazara yawanci suna ɗaukar shekaru 5 zuwa 10.
Wannan yana nufin kuna buƙatar canza katifa kowane shekara 5.
Saboda haka, yana da kyau a zuba jari kaɗan a kan katifa na latex, wanda zai iya wuce shekaru 25 zuwa 30.
Da zarar kun kasance a kan wannan katifa na dare ɗaya, za ku so ku san abin da kuke jira ya saya na dogon lokaci.
Ɗaya daga cikin manyan siffofi na latex shine goyon bayansa, wanda shine mafi kyawun kayan aiki don yin katifa.
A matsayin samfurin halitta mai iya lalata yanayin muhalli, LaTeX yana biye da juzu'i na jiki, yana ba da ta'aziyya da ingantaccen tallafi.
Wannan yana da kyau ga waɗanda ke da ciwon baya ko kuma suna buƙatar kawar da damuwa a wasu sassan jiki.
Yana bin jiki a kowane matsayi na barci, yana tallafawa kafadu da kwatangwalo.
Ba abin mamaki bane cewa likitocin filastik da Chiropractors sun ba da shawarar latex a matsayin mafi kyawun kayan yin katifa.
Mutanen da ke fama da asma da allergen kada su yi la'akari da ko suna bukatar siyan katifu na latex.
Zai yiwu mafi kyau a gare su.
Dalilin haka shi ne cewa latex yana da tsayayya ga ƙura da ƙura.
Abubuwan da ke cikin hypoallergenic ba su ƙunshi kowane sinadarai ko abubuwa masu guba ba.
Katifar da aka yi da hannu a masana'antar katifa ta latex tana da 100% na latex, wanda ke nufin babu maɓuɓɓugan ruwa.
Yana da kyau a san cewa waɗannan katifan suna da alaƙa da muhalli. m.
Suna da kyau a gare ku da kuma yanayin ku saboda an yi su da kayan halitta - itacen roba.
Sau da yawa muna sukar abokin zamanmu don rashin barci mai kyau.
Babban dalili shi ne motsin abokin tarayya, wanda ke da mummunan tasiri ga barcin ɗayan.
Yana da kyau a je masana'antar katifa da ke yin katifun Australiya da hannu maimakon juya zuwa rikice-rikicen da ba dole ba.
Suna shirye su bayyana duk tsarin yin katifa na al'ada kuma suna ba ku damar kallon tsarin
QUICK LINKS
PRODUCTS
CONTACT US
Faɗa: +86-757-85519362
+86 -757-85519325
Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China