Amfanin Kamfanin
1.
Ingancin Synwin 1800 aljihun katifa mai katifa yana da tabbacin ta adadin ma'auni masu amfani da kayan daki. Su ne BS 4875, NEN 1812, BS 5852:2006 da sauransu. Katifa na nadi na Synwin, an yi birgima da kyau a cikin akwati, ba shi da wahala a ɗauka
2.
Ƙungiyar R&D ta sadaukar da kai ta yi gagarumin cigaba ga fasahar samar da katifa ta Synwin. Katifa na Synwin yana da juriya ga allergens, ƙwayoyin cuta da ƙura.
3.
An tabbatar da amincin ingancin sa ta ƙungiyar QC ɗin mu. Tare da kumfa ƙwaƙwalwar gel mai sanyaya, katifa na Synwin yana daidaita yanayin zafin jiki yadda ya kamata
Q1. Menene fa'idar kamfanin ku?
A1. Kamfaninmu yana da ƙungiyar ƙwararru da layin samarwa masu sana'a.
Q2. Me yasa zan zaɓi samfuran ku?
A2. Kayayyakin mu suna da inganci da ƙarancin farashi.
Q3. Wani kyakkyawan sabis na kamfanin ku zai iya bayarwa?
A3. Ee, za mu iya samar da mai kyau bayan-sayar da sauri bayarwa.
A cikin Synwin Global Co., abokan ciniki na Ltd za su iya aiko mana da zanen kwali na waje don keɓance mu. Daban-daban masu girma dabam na katifu na Synwin suna biyan buƙatu daban-daban.
Synwin Global Co., Ltd kamfani ne wanda ke yin masana'antu da samar da ingantaccen kewayon katifa na bazara. Daban-daban masu girma dabam na katifu na Synwin suna biyan buƙatu daban-daban.
Siffofin Kamfanin
1.
Synwin Global Co., Ltd ya shahara a duniya saboda ingancin katifar gadonsa.
2.
Ma'aikatar tana alfahari da manyan layukan samarwa da yawa waɗanda aka sanye da fasahar masana'anta na farko. Waɗannan layin sun ba mu damar samun cikakken aiki da sikelin aiki.
3.
Ayyukan Mu na Haƙƙin Jama'a (CSR) sun haɗa da gudanar da kasuwancinmu cikin ɗabi'a, kare muhalli ta hanyar ƙirar yanayi da kera samfuranmu da mafita, da ɗaukar matakan dorewa a cikin ayyukanmu da ayyukan samar da kayayyaki. Samun ƙarin bayani!
Muna maraba da zane-zane na al'ada da ra'ayoyi kuma muna iya amfani da takamaiman bukatun. Don ƙarin bayani, don Allah ziyarci shafin yanar gizon ko tuntuɓar mu kai tsaye tare da tambayoyi ko tambayoyi.