loading

Katifa Mai Ingantacciyar Katifa, Mai ƙera Katifa A China.

Yadda Ake Yin Rigar Bedskirt Na roba1

Siket ɗin gado na iya ƙara kayan ado na ɗakin kwana, ɓoye ƙaƙƙarfan katifar bazara, ko ma mafi kyau, ɓoye tsohon akwatin da kuka ɓoye a ƙarƙashin gado.
Tare da ƙira da ƙira da yawa, siket ɗin gado mai kyau zai ƙara salo zuwa ɗakin ku.
Amfanin siket ɗin gado na roba shine ana iya sawa kuma a cire shi cikin sauƙi (
Kar a ja katifu masu nauyi)
Sun kasance a wuri mafi kyau fiye da siket na gado na gargajiya kuma suna da sauƙin sana'a.
Auna nisa daga bene zuwa saman saman akwatin bazara ta amfani da ma'aunin tef don tantance "digo" ko tsayin siket.
Auna kewayen gado ta hanyar gudu da ma'aunin tef a kusa da dukan gadon.
Wannan zai ƙayyade tsawon lokacin da za a ɗauka don masana'anta don rufe dukkan kewayen gadon.
Ƙara inch 3 zuwa lambar da kuka auna.
Za a yi amfani da wannan ƙarin kayan don ƙirƙirar aljihu don elasticity.
Yanke masana'anta zuwa wani tsayi.
Yanke adadin da ake buƙata na tarkace a daidai kewaye da inch 4. Waɗannan ƙarin inci huɗu za su ba ku ƙarin kayan ɗinki.
Idan kuna son yin siket ɗin gado mai lanƙwasa, ninka kewaye da biyu.
Don cimma bayyanar folds, yana ɗaukar masana'anta sau biyu.
A dinka masana'anta har sai kun sami wani yanki mai tsayi sosai.
Ninka saman masana'anta a baya don ƙirƙirar aljihu don wucewar roba.
Tsawon sutura a kasan ninka.
A cikin wannan aljihu za ku iya sa bandeji na roba a ciki.
Yi elasticity ɗin ku inci uku ko 4 ya fi tsayin tsawon gadon. Amfani . 5-zuwa. 75-inch na roba.
Za'a iya sauke elasticity na bakin ciki daga gado ta wurin nauyin masana'anta.
Ciyar da elasticity gaba ɗaya ta cikin aljihunan da kuka ƙirƙira tare da fil ɗin aminci.
Dinka iyakar maɗaurin roba tare.
Sanya siket a kan akwatin bazara don duba idan ya dace.
Idan bai yi kama da kyau ba, yanke ƙarin elasticity kuma sake haɗa ƙarshen tare don daidaitawa.
Kada ku dinka aljihun ku har sai kuna son dacewa.
Dinka aljihunka.
Ninka masana'anta a cikin rabi, suna fuskantar Ciki a waje, kuma a dinka ƙarshen masana'anta tare.
Wannan zai tabbatar da cewa suturar da aka kammala suna cikin ciki na siket ɗin gado a ƙasa, wanda ba a iya gani a can.
Daidaita siket ɗin da aka gama a kusa da akwatin bazara

Shiga tare da mu
Labarin da aka ba da shawarar
Blog Ilimi Hidima ’ Yana
Babu bayanai

CONTACT US

Faɗa:   +86-757-85519362

         +86 -757-85519325

Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China

BETTER TOUCH BETTER BUSINESS

Tuntuɓi Talla a SYNWIN.

Haƙƙin mallaka © 2025 | Sat takardar kebantawa
Customer service
detect