loading

Katifa Mai Ingantacciyar Katifa, Mai ƙera Katifa A China.

Menene bambanci tsakanin katifan otal da katifan gida?

Marubuci: Synwin- Masu Katifa

Kowa yasan cewa katifar otal na da dadi sosai, to mene ne banbanci tsakanin katifar otal da katifar gida na talakawa? Editan katifu na Synwin zai ba ku cikakken gabatarwa. Ku biyo mu don jin haka. Bar. 1. Me yasa katifan otal ɗin ke da laushi gabaɗaya? Otal kuma kasuwanci ne, kasuwanci kasuwanci ne, kuma yin kasuwanci yana buƙatar samun kuɗi. Idan kuna son samun kuɗi, kuna buƙatar haɗa yanayin ɗan adam. Katifun otal gabaɗaya suna da laushi saboda suna haɗa bukatun ɗan adam. Abubuwan da nake so sun fi dacewa, musamman ga gadon otal, mai laushi don yin barci, kuma salon kayan ado na otel yana sa ya fi dacewa. 2. Bambanci tsakanin katifa na otal da katifa na gida ①Cibiyar nauyi na katifa na otal shine tushen gado, wanda ke da alaƙa da rayuwar sabis da jin daɗi. Cibiyar nauyi na katifa na gida shine bayyanar, wanda ke da alaƙa da sha'awar sayayya mai ban sha'awa. Mai da hankali kan cikakkun bayanai game da fasahar sa na iya haɓaka farashin.

②Katifun otal din sune katifar bazara, katifar gida da adana makamashi. Cibiyar nauyi tana kan bayyanar, wanda ke da alaƙa da sha'awar sayayya mai ban sha'awa. Mai da hankali kan cikakkun bayanai game da fasahar sa na iya ƙara farashin. ③ Katifun otal yawanci sun fi laushi, yayin da masu amfani da katifa na gida sukan zama masu wahala. 3. Wane misali otal ɗin ya zaɓa don katifa? Galibin gadajen otal din na amfani da katifu masu kyau da kayan kwanciya da aka sawa alama, kuma kimanta gadaje otal din yana da tsauri. A cikin kima na otal, ɓangaren "gado" ya ƙunshi: 6, 3, da 1 sune ma'auni iri uku daban-daban. Sai kawai zanen gado, murfin kwalliya, da matashin matashin kai waɗanda ba ƙasa da yadudduka na 80 × 60 ba zasu iya cimma maki 6, kuma 40 × 40 yadudduka za a iya ƙidaya su azaman maki 1 kawai.

4. Sharuɗɗan zaɓin zaɓin katifa na otal 1. Komai matsayin barcin da baƙo ya kiyaye, za'a iya kiyaye kashin baya a tsaye kuma a shimfiɗa shi, kuma za'a iya kiyaye yanayin damuwa na barci mai kyau. 2. Matsi daidai yake. Masu haya na nauyi daban-daban suna da kyakkyawan tallafi akan katifa kuma suna iya kwantar da jikin duka. 3. Ya kamata kayan samarwa su kasance masu ceton kuzari da lafiya. Ajiye makamashi da lafiya suna da alaƙa kai tsaye da lafiyar jiki na masu haya.

5. Ƙirƙirar inganci da ƙirƙirar ƙwarewar barci mai dadi Otal ɗin yana da alhakin ƙirƙirar kwarewa mai kyau ga abokan ciniki a cikin kowane daki-daki, kuma katifa kuma suna cikin sa. Katifun da suka dace da ma'auni ta kowane bangare ne kawai zasu iya shiga idanun otal din. Katifun otal suna da daɗi sosai. Yawancin masu amfani sun gane wannan, amma ba kowa ya san sirrin da ke cikin wannan ba. Ana iya gano ingancin katifu na otal zuwa tsauraran matakan sarrafa albarkatun ƙasa. A cikin zaɓin albarkatun ƙasa, yana da tsauraran hanyoyin tantancewa. An kafa ƙungiyar sa ido ta musamman don duba albarkatun ƙasa kamar maɓuɓɓugan ruwa, maɓuɓɓugan ruwa, soso, yadudduka da sauran kayan da ake buƙata don samar da katifu.

Marubuci: Synwin- Mafi kyawun katifar bazara

Marubuci: Synwin- Mirgine Katifar Kwance

Marubuci: Synwin- Masu kera katifu na otal

Marubuci: Synwin- Masu kera katifu na bazara

Shiga tare da mu
Labarin da aka ba da shawarar
Blog Ilimi Hidima ’ Yana
Babu bayanai

CONTACT US

Faɗa:   +86-757-85519362

         +86 -757-85519325

Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China

BETTER TOUCH BETTER BUSINESS

Tuntuɓi Talla a SYNWIN.

Haƙƙin mallaka © 2025 | Sat takardar kebantawa
Customer service
detect