loading

Katifa Mai Ingantacciyar Katifa, Mai ƙera Katifa A China.

Masu kera katifa na latex masu kera katifa suna gaya muku: Menene yawan kauri na katifa na latex? Yaya kauri don zaɓar?

Marubuci: Synwin- Katifa na al'ada

A zamanin yau, ana samun ƙarin nau'ikan katifa. A da, katifa na latex yana da tsada kuma mutane da yawa ba su yarda da shi ba, amma yanzu, katifan latex ya zama zaɓi na mafi yawan iyalai, kuma farashin ya ragu kuma farashin ya fi tsada. Hakanan an inganta tasirin. Katifun latex ba kawai katifa ba ne waɗanda masu hannu da shuni za su iya amfani da su, amma shin da gaske kuna zabar katifan latex? Yadda za a zabi katifa na latex? Menene ya kamata ku kula da lokacin zabar katifa na latex? . A yau, masana'antun katifa na latex na Synwin za su gaya muku: wasu tambayoyi game da yadda za a zabi katifa na latex! Kaurin Latex Don haka, bari mu ɗauki katifar latex zalla a matsayin misali. Wadanne kauri ne gama gari na katifar latex zalla? Yaya kauri don zaɓar? Waɗannan su ne tambayoyin da kowa zai fuskanta yayin siyan wannan katifa. A yau, bari mu yi magana game da wannan batu daki-daki! A halin yanzu, kashi 80% na katifun latex a kasuwa sun fito daga Thailand. Don haka, menene kauri na latex akwai a Thailand? Mun san cewa katifa na latex ana yin su ta hanyar gyare-gyare. A Tailandia, ƙirar katifa na latex galibi an kasu kashi uku: S, Q, da K.

S yana tsaye ga gado ɗaya, faɗin mita 1.1; Q yana nufin QUEEN SIZE gado biyu, faɗin mita 1.5; K yana nufin KING SIZE gado biyu, faɗin mita 1.8. Bayan mun fahimci fadin, bari mu kalli kauri, wanda kuma shine maudu'in mu a yau! Dangane da kauri, akwai kauri guda 5 na gama gari na 2.5 cm, 5 cm, 7.5 cm, 10 cm da 15 cm. A gaskiya ma, katifa da ke cikin masana'anta suna da faɗin 3 daban-daban, amma kauri ɗaya kawai shine 15 cm, kuma an yanke katifa na sauran kauri daga cikin kauri 15 cm.

Wato ana iya yanke kowane kauri kamar yadda ake buƙata, amma 5 na sama shine mafi yawan kauri! 1. A ƙasa, masana'antar katifa na Synwin za ta yi magana game da aikace-aikacen kauri daban-daban daki-daki! 1. Ba za a iya amfani da kauri na 2.5cm gabaɗaya shi kaɗai ba. Ana amfani dashi a cikin kwanciyar hankali na katifa. Ba zan gabatar da shi a nan ba! 2. Kauri na 5cm da 5cm ya dace da mutanen da suka saba barci a kan katako mai wuya (kamar yara a cikin lokacin ci gaba ko marasa lafiya tare da spondylosis mai tsanani), amma suna buƙatar inganta ta'aziyya zuwa wani matsayi. Ji na 5 cm shine cewa bayan kwanciya, za ku iya ji a fili a kasa allon. Tabbas, ana iya amfani da cm 5 akan shirye-shiryen Simmons, wanda zai iya inganta jin daɗin Simmons sosai.

3. Kauri na 7.5cm shine kauri na al'ada. Hakanan ya dace da shimfiɗa kai tsaye a kan katako mai wuya ga yara ko mutanen da ke da rashin jin daɗi na kashin baya. Hakanan za'a iya sanya shi akan Simmons. Yana da dadi fiye da 5 cm. Jirgin ba ya jin a fili sosai, don haka yadda za a zabi tsakanin 5 cm da 7.5 cm ya dogara ne akan kasafin kuɗi. 4. Kaurin 10cm bai dace da kwanciya akan Simmons ba. Ana iya amfani da shi kadai a kan jirgi, kuma jin dadi yana da kyau sosai, amma yana da kyau a saya 5 ko 7.5 idan yara ko likitoci suna so su barci a kan katako mai wuya. Wannan kauri na iya sa ka manta da abin da ke ƙarƙashin katifa gaba ɗaya. Idan kuna son ta'aziyya mafi kyau, 10 cm a zahiri ya isa sosai.

5. Idan aka kwatanta da 10 cm, 15 cm da 15 cm, haɓaka ta'aziyya yana da ƙananan ƙananan, saboda 10 cm yana da dadi sosai. Amma ga wasu mutane masu nauyi (fiye da jinsuna 160) ko waɗanda ke damuwa cewa gado ɗaya na 10 cm zai fi guntu, 15 cm shine mafi kyawun zabi. Sai wani ya tambaya shin akwai kaurin da ya fi kauri? Gabaɗaya fiye da 15cm an raba su, ba shakka, kuma ya dogara da wurin asalin! Lokacin da kauri na katifa na latex zalla ya kai ko ya wuce kauri na 20 cm, matakin jin daɗin sa gabaɗaya ba zai ƙaru ba.

Don haka, ba ma buƙatar siyan kauri sosai, sai dai idan akwai buƙatu na musamman! 2. Bayan fahimtar kauri da ke sama, masana'antar katifa na Synwin ya gaya muku yadda za ku zaɓa ya dogara da rukunin masu amfani, taurin da ya dace da wurin amfani! Idan yaro ne ko tsoho, to, kuna buƙatar ƙarin taushi da tauri. Kuna iya zaɓar 5cm ko 7.5cm, kuma kuna iya sanya shi kai tsaye a kan katako, ba akan Simmons ba; idan an sanya shi akan Simmons, manya ne ke amfani da shi gabaɗaya. Kauri na 5cm ya isa. Tabbas, idan ba ku damu da kuɗi ba, to ana iya la'akari da 7.5cm ko 10cm; idan an sanya shi a kan kwandon, yana buƙatar kauri fiye da 15cm! Ba a ba da shawarar yin amfani da kauri da ke ƙasa da 15cm akan taragon ba! .

Shiga tare da mu
Labarin da aka ba da shawarar
Blog Ilimi Hidima ’ Yana
Babu bayanai

CONTACT US

Faɗa:   +86-757-85519362

         +86 -757-85519325

Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China

BETTER TOUCH BETTER BUSINESS

Tuntuɓi Talla a SYNWIN.

Haƙƙin mallaka © 2025 | Sat takardar kebantawa
Customer service
detect