Marubuci: Synwin- Katifa na al'ada
A Turai, mutane sun gano cewa dole ne a yi amfani da shimfidar gado na halitta don samun barci mai gyarawa, wanda zai iya ba da goyon baya mai dorewa da kuma jin dadi, don haka miliyoyin mutanen Turai suna sayen katifa da aka yi da latex mai tsabta a kowace shekara, kuma kawai ma'aunin latex ne kawai ke ba da kwanciyar hankali da tallafi a lokaci guda. Ana fitar da Latex daga madarar itacen oak, kuma ba ya ƙunshe da wasu abubuwa masu yaduwa. Siffofin latex suna da laushi kuma masu dacewa da fata, kuma ƙamshin sa na yanayi na iya haɓaka bacci. Shi ne mafi halitta kayan barci a halin yanzu. Yana cike da elasticity, wanda zai iya dacewa da sassan jikin mutum kuma yana ba kasusuwan jiki shakatawa da mikewa.
Katifa na latex yana da fasalin samun iska, samun iska, elasticity iri ɗaya, tallafi mai kyau, rigakafin ƙwayoyin cuta, kariyar muhalli, katifar latex mara gurɓataccen gurɓataccen gurɓataccen iska, kumfa mai raɗaɗin latex mai numfashi hade da ƙira mai porous; zai iya inganta yanayin zafi sosai da tasirin samun iska don kiyaye yanayin zafin katifa da sanyi da bushewa. Tabawa mai dadi. Katifa na latex na dabi'a yana da haɓaka na halitta da daidaituwa da gyare-gyare mai kyau, wanda zai iya ba da tallafi mai ƙarfi sosai kuma koyaushe yana ci gaba da kwanciyar hankali da kwanciyar hankali. Anti-mildew da anti-bacteria, saman katifa na latex yana da sauƙin tsaftacewa, ba sauƙin barin ƙazanta ba, kuma ana iya kiyaye shi da tsabta.
Ba zai haifar da iskar gas mai guba ba lokacin da ake zafi da ƙonewa. Tunda samfuran latex na halitta basa shaƙar ƙura kuma basa buƙatar juyawa, bugawa da bugawa koyaushe na iya kiyaye katifa mai tsabta da tsabta. Samfuri ne na halitta kuma ana iya rushe shi da kansa bayan fiye da shekaru goma ana amfani da shi, yana dawowa cikin yanayi ba tare da barin wani sinadari mai guba ba.
Katifar kumfa mai ƙwaƙwalwar ajiya ta samo asali ne daga samfuran sararin samaniya waɗanda 'yan sama jannati na Amurka ke ɗaukar ƙarfin gaske yayin tafiya mai nisa. Katifa kumfa mai ƙwaƙwalwar ajiya yana da buɗaɗɗen kayan fiber cell, wanda zai iya amsawa ga zafin jiki a cikin mintuna 5-10, kuma a hankali yana haddace lanƙwan ku, yayin Samun matsakaicin tallafi ga duka jiki. Katifa da kanta zai canza taurinsa tare da canjin yanayin zafi. Lokacin da jikin ɗan adam ya kasance a yanayin zafin jiki na yau da kullun, yakan zama gyare-gyaren gaba ɗaya daidai gwargwado na jiki, wanda ke fitar da matsi na jiki gaba ɗaya, yana rage yawan lokutan da jiki ya tashi a tsakiyar dare, kuma yana kiyaye ingancin barci. .
CONTACT US
Faɗa: +86-757-85519362
+86 -757-85519325
Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China