loading

Katifa Mai Ingantacciyar Katifa, Mai ƙera Katifa A China.

Sanin cikakkun bayanai na zane wanda zai iya sa tatami ya fi amfani da kuma yadda ake tsara tatami a wurare daban-daban?

Marubuci: Synwin- Katifa na al'ada

Ya kamata a sanya tatami? Na yi imani cewa 90% na mutane za su sami irin wannan rudani lokacin yin ado. Foshan tatami masana'antun katifa sun koyi cewa mutanen da suke son tatami suna da asali saboda wasu fa'idodin tatami, kamar babban ƙarfin aiki, ayyuka da yawa, da amfani da sararin samaniya, amma waɗanda ke adawa da shigar tatami galibi iri ɗaya ne, Wannan yana da sauƙin samun jika da mold. Koda yake an ce tatami yana da irin wannan nakasu, bai hana tatami zama abin fi so a cikin kananan raka'a da yawa ba. Bayan haka, ƙarfin ajiyarsa ya riga ya kasance a can.

To a yau, editan zai gaya muku yadda aka tsara tatami kuma menene tasirin? Tabbas, akwai nasihu masu tabbatar da danshi na tatami! Bayanan ƙira waɗanda ke sa tatami ya fi amfani 1. Tsayin tatami da tsayin tatami gabaɗaya suna tsakanin 25cm-40cm, buƙatar ajiya yana da girma, ko kuma idan kuna son ƙara ƙirar tebur mai ɗagawa, zai iya kaiwa sama da 40cm. Duk da haka, yana da daraja a lura cewa tsayin tatami ya kamata kuma yayi la'akari da tsayin bene na gida. Idan tsayin bene ya kasance ƙasa da 2.7m, ba a ba da shawarar yin fiye da 40cm ba, don kada a yi kama da tawayar. 2. Sanya drawer ko juzu'i? Akwai ba kawai zane-zane da juzu'i na sama ba. Don sauƙin amfani, ana iya yin ɗigo a wajen tatami, kuma ana iya sanya wasu abubuwan da aka saba amfani da su. Lokacin ɗaukar abubuwa, babu buƙatar jujjuya katifa; za a iya jujjuya ciki. Tufafi, kwanciya, da sauransu.

Don tafiya a cikin tatami irin wannan, sashin trapezoidal da ke ƙasa yana da ƙananan zurfi kuma ya fi dacewa da zane a matsayin aljihun tebur; idan girman tatami ya fi 40cm girma, an ƙera shi azaman nau'in juyewa tare da girma mai girma. Kar a manta da shigar da hannaye masu ɓoye da masu hawa huhu don sauƙaƙa sauyawa da ƙarancin wahala. Bugu da ƙari, goyon bayan pneumatic yana da aikin kwantar da hankali, don haka babu buƙatar damuwa game da matsa lamba da amo.

3. Shin teburin dagawa ya zama dole? Ko shigar da dandamalin dagawa ya dogara ne akan aikin dakin tatami. Idan babban aikinsa shine nishaɗi da ajiya, ana iya shigar da shi lokaci-lokaci lokacin da baƙi ke hutawa, kuma yana da dacewa don sanya ƙafafunsu lokacin yin shayi da baƙi masu nishaɗi, don haka babu buƙatar zama a giciye na dogon lokaci. Tsawon dandali na ɗagawa yawanci kusan 100cm ne, kuma tebur ɗin ya fi dacewa 100 * 100mm.

Amma idan an sanya tatami a cikin ɗakin yara kuma ana amfani da shi don hutawa da barci, to ba a buƙatar tebur na ɗagawa. Saboda haka, hammock ba lallai ba ne don tatami. Idan ba a shigar da shi ba, ana iya maye gurbin shi da ƙaramin teburi, wanda ba ya ɗaukar sararin ajiya kuma ana iya fitar dashi a kowane lokaci. Rashin lahani shine an rage jin daɗin zama. 4. Yadda za a hana danshi a cikin tatami? Da farko dai, yakamata a yi aikin tabbatar da danshi a farkon shigarwa, kamar: ①A bar wasu ramuka na iska don sanya kasan tatami ya zama iska; ②A guji amfani da bututun ruwa na bango da aka riga aka binne, don hana bututun ruwa karya da lalata allon; ③Kasa da katangar da tatami ke hulda da ita sai a goge saman da ruwan da ba zai iya jurewa sau biyu ba.

Abu na biyu, a cikin kulawar yau da kullun bayan shigarwa, zaku iya yin: ① Samun iska na yau da kullun don kiyaye majalisar ta bushe, sanya desiccant a cikin majalisar, da maye gurbin shi akai-akai; ② A lokacin damina, rufe tagogi kamar yadda zai yiwu don hana shigar danshi, kuma kunna dehumidifier a lokaci guda. Ka bushe. Tsarin Tatami a wurare daban-daban Bayan mun fahimci yadda ake tsara tatami mai amfani, bari mu kalli aikace-aikacen tatami a wurare daban-daban. 1. Falo + tatami Falo yana sanye da tatami, duk da cewa ba za a iya yarda da shi ba, amma an tsara shi da kyau, amma yana iya ƙirƙirar ƙarin ɗaki! Yi amfani da ginshiƙi a tsakiyar falo a matsayin ɗakin ajiya, kuma raba ɗakin tatami.

Yawancin lokaci wuri ne mai kyau don nishaɗi da nishaɗi. Abokai sun zo kuma suna buƙatar kwana. Janye labulen wani ɗakin kwana ne na daban, yana ƙara yawan ajiya, yana ba da dalilai da yawa.

Wani nau'in hall na tsaye, wanda kuma za'a iya raba shi da cabinet + gilashi, kuma a sanya shi da tatami, don ɗakin yana da aikin ɗakin kwana. Yana da daɗi sosai don shigar da lif da kallon fim tare da dangi ko abokai. Yana da matukar amfani don yin gado da dare kuma juya shi zuwa ɗakin kwana mai zaman kansa da dumi. 2. An shigar da baranda + tatami tare da tatami, ainihin filin baranda mai siffa ta musamman ana amfani dashi daidai, tare da aikin ajiya mai ƙarfi, kuma akwai ƙarin kusurwar nishaɗi, ba shi da daɗi shan shayi da karantawa anan.

Shigar da tatami tabarma a baranda ba zai iya shakatawa kawai ajiya ba, har ma ya zama ɗakin baƙi. Zabi ne mai kyau ga waɗanda suke so su ƙara canza ɗakuna. 3. Haɗe-haɗen ƙirar ɗakin kwana + tatami tatami + teburi + tebur da gaske yana matse kowane murabba'in murabba'in sarari, ta yadda ƙananan wurare kuma za su iya samun ayyuka da yawa kamar barci, karatu, da ajiya.

Duk gidan an lullube shi da tatami, wanda za'a iya amfani dashi azaman wurin wasan yara, kuma yana da aminci sosai don motsawa cikin 'yanci; Hakanan za'a iya amfani da shi azaman wurin shakatawa da nishaɗi don iyaye don shakatawar jiki da tunani; babban wurin ajiya zai iya adana kayan wasan yara, kayan yau da kullun, da sauransu. Ƙarfin ajiya mai ƙarfi da ƙira iri-iri na tatami shine dalilan da yasa ƙananan iyalai ke son shi. Idan zafin iska a cikin gidanka bai wuce 80% ba, kuma aikin tabbatar da danshi ya cika gaba ɗaya, har yanzu yana yiwuwa a shigar da tatami! .

Shiga tare da mu
Labarin da aka ba da shawarar
Blog Ilimi Hidima ’ Yana
Babu bayanai

CONTACT US

Faɗa:   +86-757-85519362

         +86 -757-85519325

Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China

BETTER TOUCH BETTER BUSINESS

Tuntuɓi Talla a SYNWIN.

Haƙƙin mallaka © 2025 | Sat takardar kebantawa
Customer service
detect