Marubuci: Synwin- Mai yin katifa
Duk da ance kowa yana bukatar gado idan ya kwanta da daddare, amma babu yadda za a yi a kwana a kai ba tare da katifa ba. Don haka, bayan siyan gado, kuma ana buƙatar siyan katifa. Bayan haka, kowa ya kamata ya san yadda ake kwance katifa na bazara. , Yawancin lokaci dole ne mu rabu da wankewa, don haka muna buƙatar sanin matakan, kuma a lokaci guda, dukanmu muna buƙatar duba hanyoyin da za a zabi katifa na aljihu, bari mu dubi gabatarwa. Yadda Ake Cire Katifa A Aljihu Yanke zaren digo daga gefen katifar bazara, gano gefen inda ƙarshen zaren ɗinkin ɗin ya ƙare, sannan a yi amfani da wuƙa ko slitter don karya zaren, cire shi daga masana'anta na katifa, sannan a cire shi. Maimaita tsari iri ɗaya a ɗayan gefen katifa, ajiye ɗigon masana'anta a gefe.
Cire kullin katifa da zarar an cire wayoyi masu ɗaure katifa. 1. Duk da haka, ya zama dole a tunatar da kowa da kowa don kula da ƙayyadaddun sassa lokacin ja, kamar ƙananan kusoshi. A wannan lokacin, muna iya ganin kusan dalilin lalacewar katifa. Idan akwai matsala tare da cikawa, za mu iya gyara shi, amma idan akwai matsala tare da bazara, muna buƙatar zuwa mataki na gaba.
2. Kwakkwance masana'anta da filler na ciki. A wannan lokacin, safar hannu da muka shirya za su zo da amfani. A hankali cire filler mai laushi da hannu. Wajibi ne a tunatar da kowa da kowa don kauce wa karfin da ya wuce kima yayin aikin rarrabawa. Rashin yin hakan zai lalata mashin ɗin, wanda yawanci ya ƙunshi auduga da kumfa. Cire katifar da ke ƙasa sannan a cire siraran masana'anta a ƙasa. Wasu katifu na bazara na aljihu kuma na iya samun ƙarin shimfiɗar kumfa a ƙasa. Har ila yau, muna bukatar mu yi hankali lokacin da ake rushewa, kuma ana iya gyara maɓuɓɓugar ruwa bayan an gama. . Yadda ake zabar katifar bazara 1. ingancin masana'anta.
Yadin da aka saka na katifa na bazara dole ne ya sami wani nau'i da kauri. Ma'auni na masana'antu ya nuna cewa nauyin gram na masana'anta ya fi ko daidai da 60 grams a kowace murabba'in mita; samfurin bugu da rini na masana'anta yana da daidaitattun daidaito; Zaren ɗinkin ɗinki na masana'anta ba shi da lahani kamar karyewar zaren, tsalle-tsalle, da zaren iyo. 2. ingancin samarwa. Ingancin ciki na katifa na bazara na aljihu yana da matukar mahimmanci don amfani. Lokacin zabar, ya kamata ku duba ko gefuna na katifa suna madaidaiciya da santsi; ko murfin matashin ya cika kuma yana da daidaituwa, kuma masana'anta ba su da jin dadi; danna saman matashin sau 2-3 da hannaye. , Hannun yana jin matsakaicin taushi da wuya, kuma yana da wani mataki na juriya. Idan akwai damuwa da rashin daidaituwa, yana nufin cewa ingancin igiyar ƙarfe na bazara na katifa ba shi da kyau, kuma kada a sami sautin tashin hankali na bazara a cikin ji.
3. Idan akwai buɗaɗɗen raga ko zik a gefen katifar, buɗe shi don duba ko cikin bazara ya yi tsatsa; ko kayan kwanciya na katifa yana da tsabta kuma ba shi da wani ƙamshi na musamman, kuma kayan kwanciya gabaɗaya an yi su ne da hemp Feel, launin ruwan kasa, sinadarai na fiber (Cotton) felts, da dai sauransu, ba za a yi amfani da kayan da aka sake fa'ida daga kayan sharar gida ba, ko jita-jita da aka yi daga harbe-harbe na bamboo, bambaro, siliki rattan, da sauransu, azaman katifa. Amfani da waɗannan gammaye zai shafi lafiyar jiki da tunani da rayuwar sabis. 4. Bukatun girman. An raba nisa na katifa na bazara na aljihu gabaɗaya zuwa guda ɗaya da ninki biyu: girman guda ɗaya shine 800mm ~ 1200mm; girman ninki biyu shine 1350mm ~ 1800mm; da tsawon bayani dalla-dalla ne 1900mm ~ 2100mm; An kayyade girman karkatar da samfurin azaman ƙari ko debe 10mm.
A cikin gabatarwar wannan labarin, mun riga mun san matakan yadda za a kwance katifa na bazara. A gaskiya ma, hanyar rarraba wannan katifa yana da sauƙi. Za mu iya ci gaba kai tsaye muddin mun mallaki hanyar labarin, kuma , A cikin labarin, na kuma san yadda za a zabi katifa na bazara. Dole ne mu kula da ingancin masana'anta da ingancin samarwa don tabbatar da cewa za a iya amfani da shi na dogon lokaci.
QUICK LINKS
PRODUCTS
CONTACT US
Faɗa: +86-757-85519362
+86 -757-85519325
Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China