Marubuci: Synwin- Mai yin katifa
Kafin adon gidan, yawanci ana yin ma'ana. Babban aikin da aka yi shi ne don nuna wa mai siye yadda gidan zai kasance bayan an kammala zane gabaɗaya. Koyaya, a yawancin lokuta, mai siye ba zai gamsu ba. Bayan haka, yawancin ra'ayoyina ba a ƙara su ba. Mutane da yawa suna so su yi amfani da tatami yanzu, amma amfani da abu ɗaya sau da yawa yana buƙatar haɗuwa da wasu dalilai. To yaya kauri ne katifar tatami? Menene hanyoyin siyan katifu? Tsawon katifar tatami gabaɗaya yana da kauri kusan 3cm. Kaurin tabarma tatami tare da bambaro yana da kauri 4.5-5, kuma kada tabarma ta yi tsayi da yawa. Tatimin tabarma yayi girma sosai kuma ba'a samun sauki ga mata su motsa yayin tsaftacewa a gida. 1. Kaurin tabarma tatami yawanci tsakanin 25cm zuwa 50cm. Girman 25cm ya dace don ƙara katifa a kan babba ko filin wasan yara, kuma mafi girma ya dace da maye gurbin gado ko wurin shakatawa kai tsaye.
Yanayin ajiya ya dogara ne akan ƙirar tsayi da rarraba sararin ciki. Tatami mai kauri wanda bai wuce 30cm ba ya dace kawai don ajiyar aljihun tebur. Ga masu tsayi, ana iya amfani da ƙofofi masu jujjuyawar gefe, kuma ba shakka, ana iya amfani da kofofin jefar da nau'in kofa. Ta wannan hanyar, za a iya kawo wurin ajiya cikin cikakken wasa, kuma idan tsayin ya wuce 40cm, ana iya ɗaukar shi azaman ɗakin ƙofa mai juyawa gaba ɗaya.
2. A matsayin samfurin gida tare da matsakaici mai laushi da laushi mai laushi, tatami katifa yana da tasiri mai kyau wajen inganta ci gaban kwarangwal na yara; a lokaci guda, tatami katifa kuma suna da kyau don dawo da raunin jikin tsofaffi. Menene hanyoyin siyan katifa 1. Bukatun kowa da ma'auni sun bambanta. Kuna iya komawa ga nauyin ku, tsayi, da halaye na rayuwa, abubuwan da kuke so, da sauransu. don yanke shawara, samun kudin shiga na tattalin arziki na sirri ma wuri ne da za a yi la'akari. Haɗa halayensa, zamu iya tabbatar da cewa katifa yana cikin layi tare da mu akan tushe.
2. Yi la'akari da kayan katifa, akwai nau'ikan kayan katifa iri-iri, ko launin ruwan kasa, kushin ruwa mai laushi, ko kushin auduga, sunan samfurin, alamar kasuwanci mai rijista, sunan kamfanin masana'anta, adireshin masana'anta, lambar lamba akan tambarin samfurin katifa na gaske, da wasu kuma suna da takaddun shaida na daidaito da katunan kuɗi, don haka yakamata mu kuma sami cikakkiyar fahimtar waɗannan. Hakanan zamu iya gwada kwanciya kai tsaye akan katifa don ganin ko ƙarfin katifar yana da matsakaici. 3. Kayan masana'anta da aikin katifa shima muhimmin abin la'akari ne.
Kayan katifa masu inganci suna da madaidaicin matsewa a haɗin gwiwa, babu folds bayyananne, babu layin iyo, fallasa burbushi da tsalle-tsalle; kusurwoyin nan guda hudu suna da daidaito daidai gwargwado kuma floss ɗin hakori madaidaiciya. Lokacin da aka danna katifa da hannu, babu sautin gogayya a ciki kuma a ji da ƙarfi da kwanciyar hankali. Kuma ƙananan yadudduka sau da yawa ba su dace ba. Abubuwan da ke sama galibi suna bayyana kauri tatami gaba ɗaya. Menene takamaiman gabatarwar hanyoyin siyan katifa, kauri tatami yana da damar canzawa, saboda kowa yana amfani da yanayi daban-daban, kodayake akwai ma'auni na abin da ake amfani da shi, amma sau da yawa, ma'auni kuma yana buƙatar canza shi daidai da takamaiman yanayi. Bayan haka, dokoki sun mutu kuma mutane suna raye. Ya kamata kowa ya fahimci wannan.
CONTACT US
Faɗa: +86-757-85519362
+86 -757-85519325
Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China