loading

Katifa Mai Ingantacciyar Katifa, Mai ƙera Katifa A China.

Tun yaushe aka canza katifarki?

Marubuci: Synwin- Katifa na al'ada

Har yaushe aka canza katifa? Mutane da yawa suna tunanin cewa bayan siyan katifa, ba za ka damu da ita ba, kuma ba za ka maye gurbin katifar ba har tsawon shekaru goma ko ashirin. A gaskiya wannan magana ba ta da hankali sosai. Rayuwar sabis na katifa yana shafar ingancin samfurin katifa da matakin kariya na katifa. Yawancin katifa suna buƙatar buƙatar kowace shekara 5 zuwa 8. Lokacin da kake da wadannan alamomin, shi ne Katifa yana tunatar da kai cewa kana buƙatar ta: kana da rashin barci duk dare, lokacin barcinka ya fi guntu fiye da baya, da wuya ka yi barci da dare, kullum kana tashi a tsakiyar dare, kuma da wuya ka shiga yanayin barci mai zurfi ... Sanin cewa kana buƙatar canza katifa, Lokacin zabar katifa, kun makale cikin matsala mai wahala, kuma Synwin katifa zai koya muku yadda za ku zaɓi katifar da ta dace da ku. Menene ma'aunin katifa mai kyau? ? A cikin sauƙi mai sauƙi, katifa yana da kyau katifa idan dai zai iya kawo ta'aziyya ga abokin ciniki.

Ta'aziyyar katifa na tsoma baki yana da alamomi kamar goyan baya, dacewa, iyawar iska, da ikon hana tsangwama. Lokacin da abokin ciniki ya kwana a kan katifa, da kyau, kashin baya lokacin barci daidai yake da lokacin da yake tsaye, yana nuna siffar S na halitta. Katifa tare da mafi kyawun tallafi na iya samar da ƙarfin tallafi daban-daban bisa ga yanayin yanayin ɗan adam, yana sauƙaƙa matsa lamba akan kafadu da kwatangwalo da sauran sassan da ke ƙarƙashin matsin lamba, kuma a lokaci guda ya sa sassan jikin ɗan adam sun nutse, kamar kugu, suma su sami ƙarfin tallafi mafi dacewa.

Matsakaicin matsa lamba da ke kwance akan katifa mai matsa lamba 0 ya fi ƙasa da matsa lamba na arterioles da capillaries na ɗan adam (3.3-4.6KPa), wanda zai iya dacewa da inganci da sauƙaƙe matsin lamba a cikin mahaɗin tsakanin ɗan adam da gado, yana taimakawa sha da tarwatsa matsa lamba na jikin ɗan adam, kuma yana haifar da mafi girma Yankin tallafi na iya da kyau da inganci don sauƙaƙe haɓakar yanayin ɗan adam. da kuma sanya barci ya narke. Akwai nau'ikan katifu da yawa a kasuwa a yau. Katifa na dabino, katifa mai soso, katifa na bazara da katifa na latex duk zaɓin abokan ciniki ne lokacin siyan katifa. Idan kuna son magance matsalolin barci, katifa mai kyau yana da mahimmanci.

A da, abokan ciniki suna son siyan katifa na bazara saboda irin wannan samfurin ya fi shahara da sauƙin karɓa, amma bayan dogon lokaci na amfani, za su lura cewa katifa na bazara zai yi sautin "ƙuƙwalwa" tare da aikin juyawa, kuma gadon Ƙaƙwalwar pads ba haka ba ne mai girma. Fitowar katifu na soso yana magance matsalar ƙarancin katifa na bazara, yayin da katifa na latex ke sanya katifa mai numfashi da nannadewa, amma fitowar kumfa mai matsa lamba 0 yana magance cewa katifan latex suna da saurin kamuwa da tsoma baki a yanayin zafi. Matsalar. 0 Manglily ne ya samar da auduga mai matsa lamba, kuma ya inganta ta fuskar kawo tallafi mai ma'ana da inganci da tarwatsa matsi, inganta barci mai zurfi, da sauransu.

Amma game da aikin samun iska, ana tsoma baki da albarkatun katifa. Katifa tare da ƙarancin iskar iska zai zama zafi da zafi yayin da kuke barci, kuma fata ba za ta iya yin numfashi ba. Yana da sauƙin haifar da cututtuka daban-daban na fata. A zamanin yau, abokan ciniki suna la'akari da katifa. , Babu wata matsala ta rashin kyawun aikin iska. Baya ga wadannan bangarorin, kariyar muhalli kuma ita ce dalilin da ya sa kowa ya fi mai da hankali wajen zabar katifa. Mutane da yawa za su yi la'akari da amincewar samfurin lokacin siyan katifa, ko katifar ta wuce gwajin ikon SGS0 formaldehyde na duniya, takaddun cancantar CERTIPUR, da dai sauransu, duk waɗannan na ɗaya daga cikin dalilan amincewar abokin ciniki.

Katifa mai dadi zai iya kawo abokan ciniki fiye da barci kawai. Kyakkyawan bacci yana da amfani ga ci gaban ɗan adam! Abin da ke sama shine abin da kamfanin kera katifa Xiaobian ke kawo muku game da katifa. Idan kuna son ƙarin sani game da katifa, zaku iya bi mu kuma ku ji daɗin tuntuɓar mu a kantin kayan aikin mu na kan layi don sanin samfuranmu a kowane lokaci! .

Shiga tare da mu
Labarin da aka ba da shawarar
Blog Ilimi Hidima ’ Yana
Babu bayanai

CONTACT US

Faɗa:   +86-757-85519362

         +86 -757-85519325

Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China

BETTER TOUCH BETTER BUSINESS

Tuntuɓi Talla a SYNWIN.

Haƙƙin mallaka © 2025 | Sat takardar kebantawa
Customer service
detect