loading

Katifa Mai Ingantacciyar Katifa, Mai ƙera Katifa A China.

Farashin katifa na Foshan Wane irin katifa ya dace da ku

Marubuci: Synwin- Masu Katifa

Farashin katifa na Foshan Wane irin katifa ya dace da ku? Babu shakka gadon yana ɗaya daga cikin muhimman wurare a cikin gida. Ba shimfidar gado ba ne ke ƙayyade kwanciyar hankali na gado, amma katifa. Ingancin katifa yana da alaƙa kai tsaye da ingancin barcinmu. Siyan katifa tare da ma'anar inganci yana da babban taimako wajen inganta ingancin barci. Kwancen gado mai laushi ko tauri ba shi da amfani ga jiki. Mai laushi mai laushi yana nufin rashin isasshen tallafi, duk jikin jiki yana raguwa, kuma kashin baya yana cikin yanayin mara kyau.

Nama na kafadu da gindin gado mai kyau suna matsi kuma suna da wuyar ciwo. Katifa tare da dacewa mai kyau zai kawo jin dadi, kuma jiki zai ji dadi. Katifun bazara Katifa na bazara sune mafi yawan katifa a kasuwa a yau.

Tsawon samfurin yana da girma, kama daga ɗaruruwan dubban manyan kayayyaki zuwa ɗaruruwan kayayyaki masu arha. Gabaɗaya maɓuɓɓugan katifa na bazara sun kasu kashi biyu: ɗaya shine mafi yawan bazarar da aka haɗa, wacce ba ta da ƙarancin tsangwama, kuma duk gadon yana motsawa da zarar kun kwanta. Amma farashin yana da arha. Katifun bazara da ke kasa da yuan 1,000 dukkansu maɓuɓɓugan ruwa ne da ke da alaƙa, waɗanda ke da kyawu mai ƙarfi, da ƙarfi mai ƙarfi, da kuma tsananin jin jiki.

Haka kuma akwai mafi shaharar maɓuɓɓugar aljihu mai zaman kanta. Katifun bazara sama da ƙarshen tsakiyar su ne ainihin maɓuɓɓugan aljihu masu zaman kansu. Fa'idar ita ce faɗaɗa-kamar ma'ana, tallafi mai zaman kansa guda ɗaya, gabaɗayan mannewa ga karkatar jikin ɗan adam, yadda ya kamata yana tallafawa duk sassan jiki da tarwatsa matsa lamba; da kuma tsangwama mai karfi, ba ya shafar barcin rabin rabin lokacin juyawa; illar ita ce ana yawan danna katifa a wani wuri. Rashin ɓarna na elasticity, farashin yana da inganci. Katifa na latex Akwai nau'ikan katifun latex iri biyu: latex na halitta da latex na roba.

A zahiri, babu latex na halitta duka. Abubuwan da ke cikin latex a cikin katifu na latex na halitta kusan 85%. Saboda latex yana da sauƙin tsufa, dorewar katifan da aka yi da latex 100% yana da ƙasa sosai, don haka babu katifa na latex 100% na halitta. Abubuwan samarwa na latex na roba sun fito ne daga abubuwan PU da PE a cikin man fetur, waɗanda ke cikin samfuran sinadarai. Ayyukan yana kama da na latex na halitta, amma kariyar muhalli ba ta da kyau kuma ingancin bai dace ba.

Foshan Mengzhiyuan (Baidelier) Software Home Furnishing Co., Ltd. an kafa shi a shekara ta 2007. Yana cikin gundumar Baodi, cikin garin Foshan, wanda aka fi sani da lu'u-lu'u na Tekun Bohai. Yana da ma'auni mai mahimmanci na masana'antu na masana'antu, injunan samarwa da kayan aiki na ci gaba, da fasaha mai kyau. Hazaka da tsauraran tsarin gudanarwa mai inganci. Yi amfani da ingantaccen tunani da fasaha don ƙirƙirar samfuran inganci gare ku. Samfuran sun shahara kuma sun shahara, kuma sanannen masana'antar katifa ce.

Kamfanin ya cika takardar shedar ingancin ingancin ƙasa da ƙasa ta ISO9001, kuma ya sami karramawa da yawa kamar takardar shaidar girmamawa ta "CCTV Broadcasting Brand", sanannen alamar kasuwanci na birnin Foshan, samfurin amintaccen mabukaci da lambar yabo ta samfurin kare muhalli. Katifa na Biodelier suna amfani da mafi yawan kayan albarkatu daga ko'ina cikin duniya, da kuma sarrafa zafin jiki na kwamfuta na daidaitattun maɓuɓɓugan zobe shida na duniya, maɓuɓɓugan ruwa masu tsaka-tsaki, da maɓuɓɓugan aljihu masu zaman kansu, waɗanda ba wai kawai suna kiyaye ƙarfin tallafi na dindindin ba, har ma yana da daɗi da jin daɗi. Baidelier ya ci gaba da haɓaka buƙatun zamantakewa iri-iri da yawa, kuma yana mai da hankali kan kyawun ingancin kare muhalli har tsawon shekaru goma. Ya tsara nau'ikan yawa kamar su cikakken katifa, mai taushi da katifa, kuma ya zama samfurin da aka tsara da yawa na tauraro da iyalai na zamani. manufa zabi.

Marubuci: Synwin- Katifa na al'ada

Marubuci: Synwin- Mai yin katifa

Marubuci: Synwin- Katifa na bazara na al'ada

Marubuci: Synwin- Masu kera katifu na bazara

Marubuci: Synwin- Mafi kyawun katifar bazara

Marubuci: Synwin- Bonnell Spring katifa

Marubuci: Synwin- Mirgine Katifar Kwance

Marubuci: Synwin- Katifa Mirgine Sau Biyu

Marubuci: Synwin- Katifar otal

Marubuci: Synwin- Masu kera katifu na otal

Marubuci: Synwin- Mirgine Katifa A Akwati

Shiga tare da mu
Labarin da aka ba da shawarar
Blog Ilimi Hidima ’ Yana
SYNWIN Yana Kashe Satumba tare da Sabon Layin Nonwoven don Haɓaka Haɓaka
SYNWIN amintaccen masana'anta ne kuma mai ba da kayan yadudduka marasa saƙa, ƙwararre a cikin spunbond, meltblown, da kayan haɗin gwiwa. Kamfanin yana ba da sababbin hanyoyin magance masana'antu daban-daban ciki har da tsabta, likitanci, tacewa, marufi, da noma.
Siffofin katifa na Latex, Katifa na bazara, katifa kumfa, katifa fiber na dabino
Manyan alamomi guda hudu na "barci lafiya" sune: isasshen barci, isasshen lokaci, inganci mai kyau, da inganci sosai. Takaddun bayanai sun nuna cewa matsakaicin mutum yakan juya sau 40 zuwa 60 da daddare, wasu kuma suna jujjuyawa da yawa. Idan nisa na katifa bai isa ba ko taurin ba ergonomic ba, yana da sauƙi don haifar da raunin "laushi" yayin barci.
Babu bayanai

CONTACT US

Faɗa:   +86-757-85519362

         +86 -757-85519325

Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China

BETTER TOUCH BETTER BUSINESS

Tuntuɓi Talla a SYNWIN.

Haƙƙin mallaka © 2025 | Sat takardar kebantawa
Customer service
detect