Abokina kwanan nan ya yi hayar gida kusa da kamfanin kuma yana so ya lalata katifa na ɗakin kwana don guje wa kiwo na ƙwayoyin cuta kuma ya shafi ingancin barci. Don katifa, babban ɗakin kwanciya mai dakuna, galibi ya ƙunshi masana'anta na katifa, kayan cikawa, bazara da sauran kayan. Katifa a cikin ɗakin haya yana buƙatar maganin kashe kwayoyin cuta bayan an yi amfani da shi na dogon lokaci. Don haka, wane irin disinfection ne mafi kyau ga katifa a cikin gidan haya? Yadda za a kashe katifa a cikin ɗakin haya? Hanyar tsaftacewa: cire guraben mildew zuwa 'sunbathe'. Samuwar tabo na mildew shine yafi saboda yawan zafi. Nemo ranar faɗuwar rana kuma ɗauki katifa zuwa huɗar cikin gida don bushewa. Goge ragowar gurɓatattun ƙwayoyin cuta. Hayan katifa na gida da wace cuta, cire tabon fitsari da warin fitsari :(1)A tsoma sauran fitsarin a bushe kamar yadda zai yiwu tukuna. (2)Yi amfani da wakili mai tsaftacewa wanda ke kawar da tabon fitsari musamman (Akwai da yawa a kasuwa. )Ki shafa tabon ki tsoma shi bushewa. (3) Bayan bushewa, yayyafa soda burodi a wurin tabo, sannan a tsotse shi da injin tsabtace bayan dare. Cire abubuwan sha masu launi (Kamar Coke) Tabo ya haifar: ko da yake ba za a iya cire irin waɗannan tabo gaba ɗaya ba, ana iya rage girman tabon ta amfani da wakili mai tsaftace citrus ko vinegar. Yawancin tabon abin sha za a iya narkar da su a cikin barasa na likitanci, amma barasa kuma za ta yada tabon, don haka yi amfani da guntun zanen da aka tsoma a cikin barasa don shafe tabon, maimakon zuba barasa kai tsaye. Yayin canza shimfidar shimfiɗar gado da zanen gado, ƙila kina iya amfani da injin tsabtace ruwa ko ɗan rigar rigar don tsaftace dander da gashin da ya bar kan katifa. Idan akwai tabo a kan katifa, za a iya amfani da sabulu don shafawa wurin datti, sannan a goge shi da yadi, ko kuma a yi amfani da na'urar busar da gashi don bushe tabon da ta samu, don kada a yi gyare-gyare da fitar da wari na musamman. Idan sharuɗɗan sun yarda, za a iya ƙara daɗaɗɗen kushin tsaftacewa tsakanin katifa da takardar gado. Kushin tsaftacewa yana da nau'in auduga na musamman a ciki, wanda zai iya hana danshi shiga cikin katifa don kiyaye katifa mai tsabta da bushewa, kuma yana da aikin kiyaye dumi da shayar da gumi, kuma yana da sauƙin tsaftacewa. Kuna iya zaɓar da siyan katifa tare da murfin waje, wanda ke da kulle zipper kuma ana iya cire shi don tsaftacewa. Bayan ka dawo gida daga waje, sai ka canza tufafin gida sannan ka yi hulɗa da gado don guje wa ƙurar da ke jikinka da tufafin da za su gurɓata shimfidar gado. Abin da ke sama shine gabatarwar wane irin hanyar disinfection ya fi kyau don hayan katifa na gida. Ta hanyar waɗannan hanyoyin rigakafin, zaku iya kawar da katifa cikin sauƙi kuma ku bar katifa mai tsabta da kwanciyar hankali ya bi ku don yin barci mai kyau.
QUICK LINKS
PRODUCTS
CONTACT US
Faɗa: +86-757-85519362
+86 -757-85519325
Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China