Ga kowane yarinya da iyayenta, motsi daga gado zuwa gado babban abu ne.
Da zarar an yanke shawarar cewa ɗan ku ya shirya don wannan canji, akwai zaɓuɓɓukan katifa daban-daban da za ku yi la'akari da su.
Babu katifa ne mafi kyau ga jarirai.
Kowane zaɓin da ake samu ya bambanta da tauri, amma har yanzu zaɓi ne mai aminci da kwanciyar hankali ga ɗanku.
Zaɓin ku na iya dogara da halin ɗanku game da canji, sararin sarari, da kuɗi.
A cewar rahoton na mabukaci, yawanci akwai nau'ikan katifu guda biyu, katifa mai kumfa da katifu na ciki, kowannen ya dace da jarirai da yara.
Dukansu suna da ƙarfi sosai kuma wannan yana da mahimmanci saboda yana hana jarirai fadawa cikinsa.
Iyaye da yawa suna zaɓar kawai su yi amfani da katifa na gado a kan gadon yara har sai yaronsu ya kai shekaru 2 zuwa 3 kuma suna shirye su matsa zuwa babban gado, lokacin da yara ke jin dadi tare da wannan ƙarfin.
Bed din ya kasance kamar gado na yau da kullun sai dai yana ƙasa da ƙasa kuma yana da mashaya ta gefe.
Yawancin wuraren kwanciya da katifa sun dace da yara ƙanana.
Katifa mai jujjuya gadon gadon jariri na iya zaɓar siyan katifa mai iya canzawa.
Waɗannan katifun suna da ƙarfi sosai ga jarirai a gefe ɗaya kuma sun fi laushi a ɗayan.
A cewar Rahoton Masu amfani, gefen taushi ga yara an yi shi ne da kumfa mai ma'ana ko kumfa mai ɗanɗano na roba.
Ana iya amfani da katifa mai iya canzawa tare da gadon gado, wanda za'a iya canza shi zuwa gadon jariri ko tare da gado na yau da kullum.
Yawancin lokaci sun fi tsada fiye da katifan gado na yau da kullun.
Wasu iyaye sun zaɓi kawai su saya wa yaransu gado biyu wanda zai iya girma da su kuma su bar layin dogo idan ya cancanta.
Lokacin siyan katifa na yau da kullun, nemi katifa mai laushi tare da maɓuɓɓugar ciki.
Katifa mai laushi zai dace da jikin ɗan ƙarami, mafi sauƙi fiye da na manya
QUICK LINKS
PRODUCTS
CONTACT US
Faɗa: +86-757-85519362
+86 -757-85519325
Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China