Amfanin Kamfanin
1.
Tsarin katifa na bazara na Synwin 1500 ya dace da ma'auni. Masu zanen mu ne ke gudanar da shi waɗanda ke tantance yuwuwar ra'ayoyi, ƙayatarwa, shimfidar wuri, girman kai, da aminci. An gina katifa na Synwin don samar da masu bacci na kowane salo tare da na musamman da kwanciyar hankali
2.
Samfurin yana siyar da kyau kuma ya mamaye babban kasuwa a gida da waje. Katifun kumfa na Synwin suna da halayen sake dawowa sannu a hankali, yadda ya kamata ya kawar da matsa lamba na jiki
3.
Samfurin ya ƙaru gasa tare da ingantattun ingancinsa, aiki, da rayuwar sabis. Girma daban-daban na katifu na Synwin suna saduwa da buƙatu daban-daban
2019 sabon ƙirar Yuro top spring tsarin katifa
Bayanin Samfura
Tsarin
|
RSP-2S25
(m
saman
)
(25cm
Tsayi)
| Saƙa Fabric+ Kumfa+ Aljihu (ana iya amfani da gefen biyu)
|
Girman
Girman katifa
|
Girman Zabi
|
Single (Twin)
|
Single XL (Twin XL)
|
Biyu (Cikakken)
|
Biyu XL (Cikakken XL)
|
Sarauniya
|
Surper Sarauniya
|
Sarki
|
Super Sarki
|
1 Inci = 2.54 cm
|
Ƙasa daban-daban suna da girman katifa daban-daban, duk girman ana iya daidaita su.
|
FAQ
Q1. Menene fa'idar kamfanin ku?
A1. Kamfaninmu yana da ƙungiyar ƙwararru da layin samarwa masu sana'a.
Q2. Me yasa zan zaɓi samfuran ku?
A2. Kayayyakin mu suna da inganci da ƙarancin farashi.
Q3. Wani kyakkyawan sabis na kamfanin ku zai iya bayarwa?
A3. Ee, za mu iya samar da mai kyau bayan-sayar da sauri bayarwa.
Synwin yayi daidai da buƙatun katifar bazara mai inganci da ƙima. Synwin katifa yayi daidai da lanƙwasa ɗaya don sauƙaƙa maki matsa lamba don ingantacciyar ta'aziyya.
Synwin Global Co., Ltd ya kafa ingantaccen tsarin gudanarwa don samar da katifa na bazara. Synwin katifa yayi daidai da lanƙwasa ɗaya don sauƙaƙa maki matsa lamba don ingantacciyar ta'aziyya.
Siffofin Kamfanin
1.
Synwin Global Co., Ltd kamfani ne mai ƙwararru da ƙima a China.
2.
Haɓaka iyawar R&D shine babban fifiko ga Synwin Global Co., Ltd.
3.
Manufarmu ita ce mu yi wa abokan cinikinmu hidima tare da sabis na ƙwararru da mafi kyawun ingancin katifa mai katifa ɗaya. Yi tambaya akan layi!