Amfanin Kamfanin
1.
Duk aikin masana'anta na Synwin mafi kyawun katifa mai arha ana sarrafa shi sosai. Ana iya raba shi zuwa matakai masu mahimmanci: samar da zane-zane na aiki, zaɓi&machining na albarkatun kasa, veneering, tabo, da fesa polishing. Katifa na Synwin na ƙirar gefen masana'anta 3D mai kyan gani
2.
Fasahar Synwin Global Co., Ltd ƙware ta ba da garanti mai ƙarfi don ingantacciyar katifar masaukin ta. Ana isar da katifa na Synwin lafiya kuma akan lokaci
3.
Katifar masaukin wurin zama shima yana da wasu halaye masu siyar da kasuwa kamar mafi kyawun katifa mai arha. Katifa na nadi na Synwin, an yi birgima da kyau a cikin akwati, ba shi da wahala a ɗauka
Tabbacin ingancin gida tagwayen katifa Yuro latex spring katifa
Bayanin Samfura
Tsarin
|
RSP-
PEPT
(
Yuro
Sama,
32CM
Tsayi)
|
saƙa masana'anta, m kuma dadi
|
1000 # polyester wadding
|
1 CM D25
kumfa
|
1 CM D25
kumfa
|
1 CM D25
kumfa
|
Kayan da ba a saka ba
|
3 CM D25 kumfa
|
Pad
|
26 CM aljihun bazara naúrar tare da firam
|
Pad
|
Kayan da ba a saka ba
|
FAQ
Q1. Menene fa'idar kamfanin ku?
A1. Kamfaninmu yana da ƙungiyar ƙwararru da layin samarwa masu sana'a.
Q2. Me yasa zan zaɓi samfuran ku?
A2. Kayayyakin mu suna da inganci da ƙarancin farashi.
Q3. Wani kyakkyawan sabis na kamfanin ku zai iya bayarwa?
A3. Ee, za mu iya samar da mai kyau bayan-sayar da sauri bayarwa.
Ƙungiyar sabis ɗinmu tana ba abokan ciniki damar fahimtar ƙayyadaddun kulawar katifa na bazara kuma su gane katifa na bazara a cikin hadayun samfuran gabaɗaya. Katifa na Synwin da aka yi amfani da shi yana da taushi kuma mai ɗorewa.
Ana iya samar da samfurori na katifa na bazara don dubawa da tabbatarwa abokan cinikinmu kafin samar da taro. Katifa na Synwin da aka yi amfani da shi yana da taushi kuma mai ɗorewa.
Siffofin Kamfanin
1.
Muna da kyakkyawan ƙungiyar ƙira. Ya ƙunshi mutane masu kirkire-kirkire waɗanda ke da masaniya game da wannan masana'antar. Suna iya ƙirƙirar samfuran da ake nema koyaushe.
2.
Kamfaninmu yana ƙoƙari don kyawawan ayyuka. Muna keɓance ƙwarewar abokin ciniki a duk wuraren taɓawa a cikin ƙungiyar