Amfanin Kamfanin
1.
Ana yin gwaje-gwajen kayan daki da yawa akan siyar da katifa na aljihun Synwin. Misalan abin da ake bincika lokacin gwada wannan samfurin sun haɗa da kwanciyar hankali na naúrar, gefuna masu kaifi ko sasanninta, da dorewar naúrar. Duk katifa na Synwin dole ne su bi ta tsauraran matakan dubawa
2.
Wannan samfurin yana cika buƙatun mabukaci tare da fa'idodi masu fa'ida. Girma daban-daban na katifu na Synwin suna saduwa da buƙatu daban-daban
3.
Samfurin na iya tsayayya da zafi mai yawa. Ba shi da sauƙi ga babban danshi wanda zai iya haifar da sassautawa da raunana haɗin gwiwa har ma da kasawa. An danne katifa na nadi na Synwin, an rufe injin da kuma sauƙin bayarwa
Bayanin Samfura
Tsarin
|
RSP-TTF-02
(m
saman
)
(25cm
Tsayi)
| Saƙa Fabric
|
2cm kumfa
|
Kayan da ba a saka ba
|
1cm latex + 2cm kumfa
|
pad
|
20cm aljihun ruwa
|
pad
|
Kayan da ba a saka ba
|
Girman
Girman katifa
|
Girman Zabi
|
Single (Twin)
|
Single XL (Twin XL)
|
Biyu (Cikakken)
|
Biyu XL (Cikakken XL)
|
Sarauniya
|
Surper Sarauniya
|
Sarki
|
Super Sarki
|
1 Inci = 2.54 cm
|
Ƙasa daban-daban suna da girman katifa daban-daban, duk girman ana iya daidaita su.
|
FAQ
Q1. Menene fa'idar kamfanin ku?
A1. Kamfaninmu yana da ƙungiyar ƙwararru da layin samarwa masu sana'a.
Q2. Me yasa zan zaɓi samfuran ku?
A2. Kayayyakin mu suna da inganci da ƙarancin farashi.
Q3. Wani kyakkyawan sabis na kamfanin ku zai iya bayarwa?
A3. Ee, za mu iya samar da mai kyau bayan-sayar da sauri bayarwa.
Synwin shine babban mai kera katifar bazara wanda ke rufe nau'ikan katifa na bazara. An yi katifu na Synwin da kayan aminci da aminci da muhalli.
Synwin yayi daidai da buƙatun katifar bazara mai inganci da ƙima. An yi katifu na Synwin da kayan aminci da aminci da muhalli.
Siffofin Kamfanin
1.
Kasancewa a cikin yanayi mai fa'ida, masana'antar tana kusa da wasu mahimman wuraren sufuri. Wannan yana bawa masana'anta damar adana abubuwa da yawa a farashin sufuri da kuma rage lokacin bayarwa.
2.
Kare muhalli ɗaya ne daga cikin ƙa'idodin da ke ƙarƙashin ayyukanmu. Ya zuwa yanzu, mun yi kore & saka hannun jari mai sabuntawa, sarrafa carbon, da sauransu