Amfanin Kamfanin
1.
Girman katifa na Sarauniyar Synwin saita mai arha ana kiyaye shi daidai. Ya haɗa da gado tagwaye, faɗin inci 39 da tsayin inci 74; gado mai biyu, faɗin inci 54 da tsayi inci 74; gadon sarauniya, faɗin inci 60 da tsayi inci 80; da gadon sarki, faɗinsa inci 78 da tsayi inci 80.
2.
Yadukan da aka yi amfani da su don katifa na Sarauniyar Synwin da aka saita masu arha mai arha sun yi daidai da Ka'idodin Yaduwar Halitta na Duniya. Sun sami takaddun shaida daga OEKO-TEX.
3.
Katifa ta Sarauniyar Synwin ta saita fakiti masu arha a cikin ƙarin kayan kwantar da hankali fiye da daidaitaccen katifa kuma an ɓoye shi ƙarƙashin murfin auduga na halitta don kyan gani mai tsabta.
4.
Wannan samfurin ya faɗi cikin kewayon mafi kyawun ta'aziyya dangane da ɗaukar kuzarinsa. Yana ba da sakamakon hysteresis na 20 - 30% 2, daidai da "matsakaici mai farin ciki" na hysteresis wanda zai haifar da mafi kyawun kwanciyar hankali na kusan 20 - 30%.
5.
Samfurin yana da juriya mai kyau. Yana nutsewa amma baya nuna ƙarfi mai ƙarfi a ƙarƙashin matsin lamba; idan aka cire matsi, sannu a hankali zai koma yadda yake.
6.
Synwin Global Co., Ltd yana da ƙarfin ƙirƙira samfuri.
7.
Ta bin tsauraran ƙa'idodi, Synwin yana sarrafa kowane mataki don tabbatar da ingancin masu samar da katifa don otal.
Siffofin Kamfanin
1.
A Synwin Global Co., Ltd, babban ginshiƙin kasuwancin shine samarwa da tallace-tallace na masu samar da katifa don otal.
2.
Don zama kamfani na gaba, Synwin ya ci gaba da yin amfani da fasaha mai girma don samar da katifar otal na alatu. Synwin Global Co., Ltd ya kafa ingantaccen tsarin tabbatar da inganci da ka'idojin gwajin samfur.
3.
Synwin alama ce wacce ke manne da ka'idar farko ta abokin ciniki. Samun ƙarin bayani! Sabis na ƙwararrun bayan-sayar da mafi kyawun katifa mai kyau daga Synwin Global Co., Ltd zai gamsar da ku. Samun ƙarin bayani! Synwin Global Co., Ltd ya himmatu sosai wajen samar da manyan kamfanonin kera katifa na otal tare da cikakkiyar sabis. Samun ƙarin bayani!
Cikakken Bayani
Katifa na bazara na aljihun Synwin cikakke ne a cikin kowane daki-daki. Aljihu na bazara samfurin gaske ne mai tsada. Ana sarrafa shi daidai da ka'idodin masana'antu masu dacewa kuma ya dace da matakan kula da ingancin ƙasa. An tabbatar da ingancin kuma farashin yana da kyau sosai.
Iyakar aikace-aikace
Ana iya amfani da katifa na bazara na Synwin a masana'antu da yawa. Tare da shekaru masu yawa na ƙwarewar aiki, Synwin yana da ikon samar da ingantacciyar mafita ta tsayawa ɗaya.
Amfanin Samfur
-
Synwin yana rayuwa daidai da ƙa'idodin CertiPUR-US. Kuma sauran sassan sun sami ko dai daidaitattun GREENGUARD Gold ko takardar shedar OEKO-TEX. Katifa na Synwin yana da juriya ga allergens, ƙwayoyin cuta da ƙura.
-
Sauran fasalulluka waɗanda ke da halayen wannan katifa sun haɗa da yadudduka marasa alerji. Kayan da rini ba su da guba kuma ba za su haifar da allergies ba. Katifa na Synwin yana da juriya ga allergens, ƙwayoyin cuta da ƙura.
-
Wannan samfurin yana da kyau saboda dalili ɗaya, yana da ikon yin gyare-gyare ga jikin barci. Ya dace da lanƙwan jikin mutane kuma ya ba da tabbacin kare arthrosis mafi nisa. Katifa na Synwin yana da juriya ga allergens, ƙwayoyin cuta da ƙura.
Ƙarfin Kasuwanci
-
Synwin yana gudanar da ingantaccen samar da samfur da tsarin sabis na tallace-tallace. Mun himmatu wajen samar da ayyuka masu tunani ga abokan ciniki, ta yadda za mu haɓaka mafi girman amincewarsu ga kamfani.