Amfanin Kamfanin
1.
Tsarin farko kuma mafi mahimmanci na ƙirar katifa na kan layi na Synwin shine ma'auni. Yana da haɗe-haɗe na rubutu, tsari, launi, da dai sauransu. An karɓo katifu na Synwin a duk duniya don ingancinsa
2.
Synwin Global Co., Ltd ya kafa ingantaccen tsarin kula da inganci. Synwin katifa yadda ya kamata yana kawar da ciwon jiki
3.
Samfurin ba zai iya haifar da rauni ba. Dukkan abubuwan da ke cikinsa da jiki an yi musu yashi yadda ya kamata don zagaye duk kaifi mai kaifi ko kawar da duk wani buroshi. Katifa na Synwin na gaye ne, mai laushi da alatu
Bayanin Samfura
Tsarin
|
RSP-MF28
(m
saman
)
(28cm
Tsayi)
| brocade/silk Fabric+memory foam+pocket spring
|
Girman
Girman katifa
|
Girman Zabi
|
Single (Twin)
|
Single XL (Twin XL)
|
Biyu (Cikakken)
|
Biyu XL (Cikakken XL)
|
Sarauniya
|
Surper Sarauniya
|
Sarki
|
Super Sarki
|
1 Inci = 2.54 cm
|
Ƙasa daban-daban suna da girman katifa daban-daban, duk girman ana iya daidaita su.
|
FAQ
Q1. Menene fa'idar kamfanin ku?
A1. Kamfaninmu yana da ƙungiyar ƙwararru da layin samarwa masu sana'a.
Q2. Me yasa zan zaɓi samfuran ku?
A2. Kayayyakin mu suna da inganci da ƙarancin farashi.
Q3. Wani kyakkyawan sabis na kamfanin ku zai iya bayarwa?
A3. Ee, za mu iya samar da mai kyau bayan-sayar da sauri bayarwa.
Synwin Global Co., Ltd yana da tsauraran gwaje-gwaje don inganci har sai ya dace da ka'idoji. Synwin katifa yadda ya kamata yana kawar da ciwon jiki.
Tare da shekaru na aikin kasuwanci, Synwin ya kafa kanmu kuma ya kiyaye kyakkyawar dangantakar kasuwanci tare da abokan cinikinmu. Synwin katifa yadda ya kamata yana kawar da ciwon jiki.
Siffofin Kamfanin
1.
Cibiyar tallace-tallace a cikin Synwin Global Co., Ltd tana bazu cikin kasuwannin gida da waje.
2.
Ana sarrafa masana'anta tare da ƙungiyar R&D (Bincike & Ci gaba). Wannan ƙungiyar ce ke ba da dandamali don ƙirƙirar samfura da ƙirƙira kuma yana taimakawa kasuwancinmu girma da bunƙasa.
3.
Gane bazarar katifa biyu da kumfa ƙwaƙwalwar ajiya azaman muhimmin bibiyar Synwin yana da mahimmanci. Sami tayin!