Amfanin Kamfanin
1.
Synwin siririn katifa na bazara an gwada ingancin inganci a cikin dakunan gwaje-gwajenmu da aka amince dasu. Ana yin gwajin katifa iri-iri akan flammability, dagewar ƙarfi & nakasar ƙasa, karko, juriya mai tasiri, yawa, da sauransu. An yi katifu na Synwin da kayan aminci da aminci da muhalli
2.
Samun wannan samfurin a cikin ɗakin yana haifar da ruɗi na sararin samaniya kuma yana ƙara wani abu na kyau a matsayin ƙarin kayan ado. Synwin spring katifu yana da kula da yanayin zafi
3.
Ƙwararrun ƙungiyar QC ta tabbatar da ingancin wannan samfurin. Katifa na Synwin yana da kyau kuma an dinke shi da kyau
26cm Tight saman matsakaici m mafarkin gadon bazara katifa
![1-since 2007.jpg]()
![RSP-BT26.jpg]()
Bayanin Samfura
| | | |
|
Shekaru 15 na bazara, shekaru 10 na katifa
| | |
|
Fashion, classic, high karshen katifa
|
|
CFR1633, BS7177
|
|
Saƙa masana'anta, masana'anta aniti-mite, polyester wadding, super taushi kumfa, ta'aziyya kumfa
|
|
Organic auduga, Tencel masana'anta, bamboo masana'anta, jacquard saƙa masana'anta suna samuwa.
|
|
Daidaitaccen Girman Girma
Girman Twin: 39*75*10inch
Cikakken girman: 54*75*10inch
Girman Sarauniya: 60*80*10inch
Girman Sarki: 76*80*10inch
Duk masu girma dabam za a iya keɓance su!
|
|
Knitted masana'anta tare da babban kumfa mai yawa
|
|
Aljihu spring tsarin (2.1mm/2.3mm)
|
|
1) Shiryawa na al'ada: jakar PVC + kraft takarda
2) Vaccum Compress: PVC jakar / inji mai kwakwalwa, katako pallet / da dama na katifa.
3) Katifa A Akwatin: Vaccum cmpressd, birgima cikin akwati.
|
|
Kwanaki 20 bayan karbar ajiya
|
|
Guangzhou/Shenzhen
|
|
L/C, D/A, T/T, Western Union, Kudi Gram
|
|
30% ajiya, 70% ma'auni kafin jigilar kaya (za'a iya yin shawarwari)
|
![RSP-BT26-Product.jpg]()
![RSP-BT26-.jpg]()
![5-.jpg]()
![6-Packing & Loading.jpg]()
![7-.jpg]()
![8-About us.jpg]()
FAQ
Q1: Shin ku kamfani ne na kasuwanci?
A: Mun ƙware a masana'antar katifa fiye da shekaru 14, a lokaci guda, muna da ƙungiyar tallace-tallace masu sana'a don magance kasuwancin duniya.
Q2: Ta yaya zan biya odar siyayya ta?
A: Yawancin lokaci, mun fi son biyan 30% T / T a gaba, ma'auni 70% kafin jigilar kaya ko tattaunawa.
Q3: Menene ' shine MOQ?
A: mun yarda MOQ 1 PCS.
Q4: Menene ' lokacin bayarwa?
A: Zai ɗauki kimanin kwanaki 30 don akwati na ƙafa 20; 25-30 kwanaki don 40 HQ bayan mun sami ajiya. (Base a kan katifa zane)
Q5: Zan iya samun nawa na musamman samfurin?
A: eh, zaku iya keɓancewa don Girma, launi, tambari, ƙira, fakiti da dai sauransu.
Q6: Kuna da ingancin iko?
A: muna da QC a kowane tsari na samarwa, muna ba da hankali ga inganci.
Q7: Kuna bayar da garanti ga samfuran?
A: Ee, muna bayar da shekaru 15 na bazara, garanti na shekaru 10 na katifa.
Siffofin Kamfanin
1.
Synwin Global Co., Ltd wani kamfani ne na masana'antar katifu na bazara tare da bincike mai zaman kansa da damar haɓaka don bakin ciki na katifa.
2.
Sana'o'i masu mahimmanci suna tabbatar da ma'auni na alamun aiki daban-daban na yin katifa na bazara.
3.
Synwin ya himmatu ga nasarar kowane abokin ciniki a duk tsawon rayuwarmu. Sami tayin!