Amfanin Kamfanin
1.
Matakan masana'anta na Synwin mafi kyawun katifa don siya sun ƙunshi manyan sassa da yawa. Su ne shirye-shiryen kayan aiki, sarrafa kayan aiki, da sarrafa kayan aiki.
2.
Ƙirƙirar sabuwar katifa mai arha mai arha ta Synwin ya bi ka'idodi na tsari. Ya fi dacewa da buƙatun ƙa'idodi da yawa kamar EN1728 & EN22520 don kayan gida.
3.
Wannan samfurin yana da fage mai ɗorewa. Kayan aiki da jiyya na saman suna ba da farfajiyar ta tare da abrasion, tasiri, gogewa da juriya.
4.
Synwin Global Co., Ltd mayar da hankali kan farashin samar da abokin ciniki don biyan haɓakar ƙimar nauyi da inganci!
5.
Ta hanyar gudanar da ingantaccen tsarin gudanarwa mai inganci, ana iya tabbatar da ingancin sabon katifa mai arha kafin kunshin sa.
6.
Synwin Global Co., Ltd yana da ƙwararrun ƙungiyar don samar da sabis na tela bisa girman girman abokin ciniki da salon da ake buƙata.
Siffofin Kamfanin
1.
Synwin Global Co., Ltd ya shahara saboda iyawarsa a cikin sabbin katifa mai arha da R&D. Synwin Global Co., Ltd kamfani ne mai ci gaba da fasaha a fagen ci gaba da katifa na coil spring. Synwin yana ba da mafi faɗin kewayon ci gaba da katifa don abokan cinikin duniya.
2.
Our ingancin ne mu kamfanin sunan katin a cikin bazara da kuma memory kumfa katifa masana'antu, don haka za mu yi shi mafi kyau.
3.
Don shiga cikin manyan katifu tare da ci gaba da kasuwar coils, Synwin ya kasance yana bin ƙa'idodin ƙasa da ƙasa don samar da katifa mai buɗe ido. Samu farashi!
Amfanin Samfur
-
OEKO-TEX ta gwada Synwin sama da sinadarai 300, kuma an gano cewa babu ɗayansu masu cutarwa. Wannan ya sami wannan samfurin takardar shedar STANDARD 100. Katifun kumfa na Synwin suna da halayen sake dawowa sannu a hankali, yadda ya kamata ya kawar da matsa lamba na jiki.
-
Wannan samfurin yana da numfashi, wanda aka fi ba da gudummawa ta hanyar ginin masana'anta, musamman yawa (ƙanƙarar ko takura) da kauri. Katifun kumfa na Synwin suna da halayen sake dawowa sannu a hankali, yadda ya kamata ya kawar da matsa lamba na jiki.
-
Wannan samfurin yana rarraba nauyin jiki a kan wani yanki mai fadi, kuma yana taimakawa wajen kiyaye kashin baya a matsayin mai lankwasa. Katifun kumfa na Synwin suna da halayen sake dawowa sannu a hankali, yadda ya kamata ya kawar da matsa lamba na jiki.
Iyakar aikace-aikace
katifa na bazara, ɗaya daga cikin manyan samfuran Synwin, abokan ciniki sun sami tagomashi sosai. Tare da aikace-aikacen da yawa, ana iya amfani da shi ga masana'antu da fannoni daban-daban.Synwin yana da ƙwararrun injiniyoyi da masu fasaha, don haka muna iya samar da mafita guda ɗaya da cikakkiyar mafita ga abokan ciniki.