Amfanin Kamfanin
1.
Duk sassan masana'antar katifa na Synwin bonnell coil spring sun wuce binciken da ƙungiyar mu ta QC ta gudanar. Wannan yana nuna cewa ya dace da ma'aunin kashe wuta na M2. Tare da kumfa ƙwaƙwalwar gel mai sanyaya, katifa na Synwin yana daidaita yanayin zafin jiki yadda ya kamata
2.
Synwin Global Co., Ltd zai ba kowane abokin ciniki cikakken sabis bayan-sayar. Katifun kumfa na Synwin suna da halayen sake dawowa sannu a hankali, yadda ya kamata ya kawar da matsa lamba na jiki
3.
Wannan samfurin ya zo tare da numfashi mai hana ruwa da ake so. Sashin masana'anta an yi shi ne daga zaruruwa waɗanda ke da sanannun kaddarorin hydrophilic da hygroscopic. Tare da lulluɓe daban-daban, katifar otal ɗin Synwin yana rage jin motsi
4.
Yana kawo goyon baya da laushin da ake so saboda ana amfani da maɓuɓɓugar ruwa masu inganci kuma ana amfani da rufin insulating da ƙwanƙwasa. Duk katifa na Synwin dole ne su bi ta tsauraran matakan dubawa
Bayanin Samfura
Tsarin
|
RSB-PT23
(matashin kai
saman
)
(23cm
Tsayi)
| Knitted Fabric+ kumfa+bonnell spring
|
Girman
Girman katifa
|
Girman Zabi
|
Single (Twin)
|
Single XL (Twin XL)
|
Biyu (Cikakken)
|
Biyu XL (Cikakken XL)
|
Sarauniya
|
Surper Sarauniya
|
Sarki
|
Super Sarki
|
1 Inci = 2.54 cm
|
Ƙasa daban-daban suna da girman katifa daban-daban, duk girman ana iya daidaita su.
|
FAQ
Q1. Menene fa'idar kamfanin ku?
A1. Kamfaninmu yana da ƙungiyar ƙwararru da layin samarwa masu sana'a.
Q2. Me yasa zan zaɓi samfuran ku?
A2. Kayayyakin mu suna da inganci da ƙarancin farashi.
Q3. Wani kyakkyawan sabis na kamfanin ku zai iya bayarwa?
A3. Ee, za mu iya samar da mai kyau bayan-sayar da sauri bayarwa.
Synwin koyaushe yana yin iya ƙoƙarinsa don samar da mafi kyawun katifa na bazara da sabis na tunani. Takaddun shaida na SGS da ISPA sun tabbatar da ingancin katifa na Synwin.
Synwin Global Co., Ltd' ƙwararrun ƙarfin masana'anta da wurin siyar da fasaha sun sa Synwin Global Co., Ltd ya jagoranci aikin siyarwa. Takaddun shaida na SGS da ISPA sun tabbatar da ingancin katifa na Synwin.
Siffofin Kamfanin
1.
Synwin Global Co., Ltd ya zama gasa ga masana'anta na bonnell coil spring mai kera katifa. Mun sadaukar da R&D kuma mun yi shekaru. Kamfanin masana'antar mu yana sanye da cikakkun kayan aiki don samfuran gwaji. Ana gabatar da waɗannan wuraren gwaji bisa ga ƙa'idodi da ƙa'idodi na duniya, wanda ke ba mu damar samar da samfuran inganci mafi kyau.
2.
Ma'aikatar tana kewaye da matsayi mai fa'ida. Yana kusa da hanyar ruwa, babban titin, da filin jirgin sama. Wannan matsayi ya ba mu babbar fa'ida wajen yanke farashin sufuri da rage lokacin bayarwa.
3.
Ɗaya daga cikin ƙarfin kamfaninmu ya zo ne daga samun masana'anta da ke da dabarun. Muna da isassun damar ma'aikata, sufuri, kayan aiki, da sauransu. A matsayin ƙwararren masana'anta na katifa na bonnell na ƙwaƙwalwar ajiya, tabbas za mu gamsar da ku. Sami tayin!