Amfanin Kamfanin
1.
Ana gudanar da ingancin ingancin farashin katifa na gadon bazara na Synwin. An aiwatar da tsauraran matakai kan hakar albarkatun kasa da hanyoyin gwaji na yau da kullun don aiwatar da abubuwan gini. An lulluɓe katifa na bazara na Synwin tare da latex mai ƙima na halitta wanda ke kiyaye jikin ya daidaita daidai
2.
Synwin Global Co., Ltd ya sami ci gaba na dogon lokaci a cikin masana'antar katifa mai ta'aziyya a cikin 'yan shekarun nan. Synwin katifa yayi daidai da lanƙwasa ɗaya don sauƙaƙa maki matsa lamba don ingantacciyar ta'aziyya
3.
Samfurin yana fasalta juriya. Yana da ikon yin tsayin daka don tsayayya da kasusuwa ko da daga abubuwa masu kaifi irin su reza. Katifa na Synwin da aka yi amfani da shi yana da taushi kuma mai ɗorewa
4.
Samfurin yana jure yanayi. Yin la'akari da tasirin abubuwan yanayi akan kwanciyar hankali, an zaɓi kayan daɗaɗɗa masu ƙarfi don masana'anta don tsayawa ƙalubalen yanayin zafi. Tare da kumfa ƙwaƙwalwar gel mai sanyaya, katifa na Synwin yana daidaita yanayin zafin jiki yadda ya kamata
5.
Samfurin ya yi fice don ɗan gajeren lokacin amsawa. Ɗauki na'ura mai mahimmanci, yana iya amsawa da sauri ba tare da wani bata lokaci ba. An yi katifu na Synwin da kayan aminci da aminci da muhalli
Bayanin Samfura
Tsarin
|
RSP-PTM-01
(matashin kai
saman
)
(30cm
Tsayi)
| Saƙa Fabric
|
2000# fiber auduga
|
2cm kumfa ƙwaƙwalwar ajiya + 2cm kumfa
|
Kayan da ba a saka ba
|
1 cm latex
|
Kayan da ba a saka ba
|
pad
|
23cm aljihun ruwa
|
pad
|
Kayan da ba a saka ba
|
1 cm kumfa
|
masana'anta saƙa
|
Girman
Girman katifa
|
Girman Zabi
|
Single (Twin)
|
Single XL (Twin XL)
|
Biyu (Cikakken)
|
Biyu XL (Cikakken XL)
|
Sarauniya
|
Surper Sarauniya
|
Sarki
|
Super Sarki
|
1 Inci = 2.54 cm
|
Ƙasa daban-daban suna da girman katifa daban-daban, duk girman ana iya daidaita su.
|
FAQ
Q1. Menene fa'idar kamfanin ku?
A1. Kamfaninmu yana da ƙungiyar ƙwararru da layin samarwa masu sana'a.
Q2. Me yasa zan zaɓi samfuran ku?
A2. Kayayyakin mu suna da inganci da ƙarancin farashi.
Q3. Wani kyakkyawan sabis na kamfanin ku zai iya bayarwa?
A3. Ee, za mu iya samar da mai kyau bayan-sayar da sauri bayarwa.
Ƙungiyar R&D duk ƙwararru ne a masana'antar katifa ta bazara. Synwin katifa yadda ya kamata yana kawar da ciwon jiki.
Muhalli na samar da tushe shine tushen mahimmanci don ingancin katifa na bazara wanda Synwin Global Co., Ltd ya samar. Synwin katifa yadda ya kamata yana kawar da ciwon jiki.
Siffofin Kamfanin
1.
Synwin Global Co., Ltd kamfani ne na haɓaka cikin sauri wanda ya ƙware wajen samar da farashin katifa na bazara. Kuma an san mu sosai a masana'antar. Ƙungiyar R&D mai ƙarfi tana ba da garantin samfuran katifa mai inganci na Synwin Global Co., Ltd.
2.
Ƙarfin fasahar mu yana tallafawa masana'antar katifa ta zamani iyaka a cikin babban fitarwa.
3.
Synwin Global Co., Ltd yana da ci-gaba samar line da ƙwararrun R&D tawagar. Falsafar mu ita ce samar wa abokan cinikinmu duka ƙwararru da sabis na sirri. Za mu yi daidai samfurin mafita ga abokan ciniki bisa la'akari da halin da ake ciki kasuwa da kuma masu amfani da niyya. Samu zance!