loading

Katifa Mai Ingantacciyar Katifa, Mai ƙera Katifa A China.

20GP Al'amarin Siyan Katifan bazara

Synwin katifa

"ki kwanta akan katifa mai jin daɗi, riƙe madara mai dumi ɗaya, sauraron kiɗan haske guda ɗaya, kalli littafi mai ban sha'awa a cikin dare mai nutsuwa tare da iska mai laushi" Ba zai iya zama mafi jin daɗi fiye da wannan ba bayan kwana ɗaya da mahaukacin aiki.

Sama da duk abin da muke magana akai shine tushe akan katifa mai kyau guda ɗaya.Muna alfahari da kera katifa wanda ba wai kawai ya dace da tsarin ilimin halittar jikin ku ba don sakin tsokoki masu ƙarfi amma kuma yana sa ku barci cikin kwanciyar hankali da dare. Synwin yana amfani da kayan inganci kamar kumfa mai yawa da latex na asali da sauran kayan don ƙirƙirar katifa. Muna da burin kawo muku mafarki mai dadi da daddare da kuma sanyaya muku rai da safe domin ku ci gaba da ci gaba da cika shirin da kuma korar mafarkin ku.

 

20GP Aljihu/Bonnell/Al'amarin Siyan Katifa Mai Cigaba

Abokin ciniki- Ms.Ei Ei Khin Daga Myanmar

Nau'in- Shagon Katifa Biyar

Da farko, ina so in gode wa Ms.Ei Ei Khin ta amince da mu kuma ta ba mu damar fara sabuwar doguwar dangantakar kasuwanci ta abokantaka ga bangarorinmu biyu.

Mun hadu da Ms.Ei Ei Khin akan Alibabab ƴan watanni da suka wuce kuma ta aiko mana da buƙatu ta  Alibaba. Ya s babu shakka cewa ta kawo buƙatunta idan aka kwatanta da wani mai sayarwa kamar yadda dukanmu za mu yi lokacin da muke buƙatar siyan wani abu. Bayan tsananin zaɓi na ingancin samfur da sabis na wakilin tallace-tallace da kanta. A ƙarshe ta ba mu umarni kuma a shirye ta fara sabuwar doguwar dangantakar kasuwanci.

A matsayin masana'antar katifa tare da ƙwarewar shekaru 10 muna ba da wasu shawarwari na ƙwararru da mafita lokacin da muka zo ga wasu cikakkun bayanai daga tsarin samfur don fasalin da daidaita launi. Ya s bai isa kawai magana game da katifa kanta ba kuma a gefe guda ɗayan mafi mahimmanci shine yadda za a haskaka yanayin katifa da kuma kawo mafi kyawun ƙwarewar bacci ga abokin ciniki. Bayan tattaunawa ta kwanaki kadan a tsakaninmu mun cimma matsaya guda kuma muka fara shirin samar da kayayyaki.

A ƙarshe, It Na yi matukar farin cikin jin labarai na Ms.Ei Ei Khin game da katifa sun shahara sosai a shagonta.

20GP Al'amarin Siyan Katifan bazara 1

POM
Me yasa muke amfani da kumfa mai raɗaɗi a cikin katifa na bazara?
Karatun Harka Store
daga nan
Nagari a gare ku
Babu bayanai
Shiga tare da mu

CONTACT US

Faɗa:   +86-757-85519362

         +86 -757-85519325

Whatsapp:86 18819456609
Imel: mattress1@synwinchina.com
Ƙara: NO.39Xingye Road, Ganglian Industrial Zone, Lishui, Nanhai Distirct, Foshan, Guangdong, P.R.China

BETTER TOUCH BETTER BUSINESS

Tuntuɓi Talla a SYNWIN.

Haƙƙin mallaka © 2025 | Sat takardar kebantawa
Customer service
detect