Ƙwarewar Ƙwararru & Kyawawan katifa mai inganci
Mun bayar OEM / ODM / wholesale masana'antu sabis na 28 shekaru. Komai menene buƙatun ku, ɗimbin iliminmu da ƙwarewarmu suna tabbatar muku da sakamako mai gamsarwa. Mun sanya mafi yawan ƙoƙarinmu don bayar da inganci mai kyau, sabis na gamsuwa, farashin gasa, isar da lokaci ga abokan cinikinmu masu daraja.
Akwai nau'ikan katifa na bazara, katifa na nadi, katifar kumfa, katifar kumfa mai kumfa a masana'antar Synwin. An yi su da masana'anta da aka saƙa, masana'anta jacquad, masana'anta tricot, bazara, kumfa, latex da sauransu kuma ana amfani da su sosai a otal, gida, Apartment, makaranta, baƙo, kantin sarkar, babban kanti. Ya dace da masu sayar da kayayyaki
Amfanin katifa na Synwin suna nan:
1. Amincewa da shiCFR1632, CFR1633, EN591-1: 2015, EN591-2: 2015, ISPA, ISO14001
2. Saƙa Fabric: Abun numfashi, Antibacterial da anti-mite, sanya jiki sanyi da jin daɗi a kusa. Matsakaicin dacewa na jiki, goyan bayan kashin baya mara kyau, inganta yanayin jini, haɓaka ma'aunin zafi.
3.Gel Memory Kumfa: An yi shi da sarari jinkirin sake dawowa abu. Wannan kayan yana kula da kwatanta yanayin zafi. Zai iya dacewa da jikin mutum bisa ga canjin yanayin jikin ɗan adam kuma ya siffata yanayin jikin ɗan adam. Yana da cikakkiyar haɗuwa da tsarin bazara.
4.High Density Foam: Yin amfani da kayan aikin polyurethane na ainihi, ramukan suna da ƙananan kuma daidai, soso mai tsabta yana jin dadi da santsi, goyon baya mai karfi, extrusion na dogon lokaci kuma yana da wuyar lalacewa.
5.Spring tsarin: Synwin, duk spring sanya da kanmu. Yi amfani da waya mai ƙarfi na manganese, wanda tsawon rayuwar bazara ya ba da garantin shekaru 12. Kyakkyawan goyon baya na nauyin jiki, damuwa iri ɗaya. kiyaye kashin baya physiological ma'auni.
Me yasa Zabi Synwin
Kwararrun masana'antar katifa a China tun 2007
Guangdong Synwin Non Woven Technology Co., Ltd. a matsayin ƙwararrun masana'anta na katifa tun 2007 .
Amfaninmu shine:
* Fiye da80,000 Sqm babban yanki na masana'anta, da700 + kayan aiki masu kyau,1600 sqm showroom, fiye da 100 katifa model
* Injin bazara na aljihu 42 tare da ƙarfin samarwa na 60000pcs gama raka'o'in bazara a wata, ana fitar dashi zuwa sama190 kasashe, kamar Amurka, Jamus, Faransa, Italiya, Mexico, United Kingdom, Australia, New Zealand, Spain, Austria, Kenya, Vietnam, Thailand, Canada, Malaysia, Singapore da dai sauransu.
* ISO9001, CFR1632, CFR1633, EN591-1: 2015, EN591-2: 2015, ISPA, ISO14001, SGS bokan
* Katifar mu an yi su ne da masana'anta masu dacewa da yanayin yanayi, masana'anta jacquad, masana'anta tricot, bazara, kumfa, latex.
* 100% m ingancin iko da ƙwararrun ƙwararrun sabis don katifa, guda, tagwaye, cikakke, sarauniya, sarki da na musamman
* Mun zama memba na VIP na Amurka ISPA.
* Ana amfani da katifar mu sosai a otal, gida, gida, makaranta, baƙo, kantin sayar da sarkar, babban kanti.
Samu E-Catalog & Tambayi Farashin Rangwame ko Sabis na Musamman na Kyauta